Kết quả 1 đến 4 của 4
    Bothangcutit Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Ngứa, vấn đề nhạy cảm giúp em với

Em mới lập gia đình. Trước đây thì hoàn toàn bình thường nhưng dạo này em hay bị ngứa ở mu, nhất là hôm nào thời tiết nóng và ra mồ hôi (mặc dù mu và phía dưới DV gần hậu môn ko có j đặc biệt) giúp em với. Làm cách nào hết ngứa bây giờ.

TinY Guest

Vùng da bị ngứa của bạn có nổi mẫn đỏ hoặc có xu hướng lan rộng hay ko? Có thể đó là dấu hiệu của viêm bộ phận sinh dục.
    Trước hết bạn hãy giữ gìn vệ sinh bộ phận sinh dục thật kỹ vệ sinh cơ quan sinh dục thường xuyên, tối thiểu từ 1 – 2 lần/ngày, đặc biệt là sau khi xuất tinh và quan hệ tình dục. Nên vệ sinh bằng nước muối pha loãng hoặc nước sạch, nên lộn bao qui đầu để rửa qui đầu khi vệ sinh. Ngoài ra bạn cũng cần lưu ý đến việc chọn quần lót có cỡ vừa phải, có độ thấm ẩm cao. (Tổng hợp)

Bothangcutit Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Vấn đề là ko nổi mẩn đỏ và ko lan rộng. ngứa phần lông mu và bên dưới bìu DV. vệ sinh thì tốt rồi, ko có gì đáng chê. ko biết có phải lấm gì ko? nhiều lúc ngứa quá gãi chảy cả máu vì xớt da ra

TinY Guest

Trích dẫn Gửi bởi Bothangcutit Xem bài viết
    Vấn đề là ko nổi mẩn đỏ và ko lan rộng. ngứa phần lông mu và bên dưới bìu DV. vệ sinh thì tốt rồi, ko có gì đáng chê. ko biết có phải lấm gì ko? nhiều lúc ngứa quá gãi chảy cả máu vì xớt da ra
    Có lẽ là do bị nấm,bạn thử tới bv khám xem sao