Kết quả 1 đến 5 của 5
    rylai531 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Mụn đỏ ở thân dương vật

Xin chào bác sĩ, em năm nay 20t, tuần trước em có quan hệ bằng miệng vs gái matxa, khoảng 4 ngày sau thì trên thân dương vật của em có nổi 1 mụn đỏ, to, khi sờ vào thì thấy đau, ko sờ thì không sao,em ko nặn hay làm j` cả, 3 ngày sau thì mụn xẹp,sau dó em lại bị nổi tiếp 1 mụn nữa (triệu chứng i như lần trước), em ko tiểu gắt hay ngứa hậu môn, mụn ko chảy mủ (giống nhu mụn trứng cá trên mặt).
    Bây giờ em thấy bối rối lắm, xin bác sĩ tư vấn giúp em.

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

chắc do dị ứng, chứ nghe bạn nói thì quan hệ bằng miệng có liên quan gì tới dv của bạn đâu, hơn nữa bạn cũng chẳng có dấu hiệu gì bất thường, mụn đó nổi lại lại xẹp, có thể đúng là mụn trứng cá, bạn cần theo dõi thêm vài ngày, nếu no mọc nhiều thì nên đi khám thử, còn ko thì thôi

rylai531 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Dạ, quan hệ bằng miệng là miệng của co gái matxa qh vs dv của em đó ạ. Cám ơn bác sĩ rất nhiều, em cũng đang theo dõi, sẽ làm theo lời của bác sĩ tư vấn.

hamlett Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Xin lỗi vì đào bới topic đã cũ, hiện tại em cũng bị triệu chứng như trên xin bác sĩ tư vấn.

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Nếu là viêm nhiễm thông thường thì sau 2-3 ngày sẽ bớt. Do đó nếu triệu chứng không thuyên giảm thì bạn nên đi khám Da liễu nha!