Kết quả 1 đến 6 của 6
    milucas Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Một vài thắc mắc quan trọng?

Mình 22t, mình hay mặc quần lót loại quần đùi bó sát (trunk) ngủ buổi tối cũng như buổi trưa. Bởi vì mình cắt da quy đầu nên
    khi không mặc quần lót đầu khấc cạ vào vải quần xà lỏn rất đau, nhưng có nhiều ngày trời khá nóng và oi bức mình có cảm giác bị hầm mồ hôi và bí hơi. Như vậy bây giờ mỗi ngày mình "thả rong" chừng 2 tiếng rồi mặc lại có được không nhỉ?

Dương vật của mình khi cương thì nó chĩa thẳng và khi mình mặc quần lót thì để nó hướng lên, như vậy có sao không? Khi cương dài 15cm, đường kính là 12cm, như vậy là đủ tiêu chuẩn chưa? ( Hỏi thật chứ không có khoe khoan gì cả)

Cảm ơn vì đã quan tâm topic của mình!

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

nếu thả rông được thì càng tốt chứ sao bạn, còn kích thước của bạn như vậy là đủ chuẩn rồi

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Tất cả đều ổn, không có vấn đề gì. Thân!

milucas Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Các bạn có cách nào làm cho DV dài thêm không?

dedoc11 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Ngủ "thả rông" hay "nude" lợi nhiều bất lợi. Tôi vẫn thường ngủ nude! Lúc đầu không quen nên hơi ngại. Chỉ bất lợi là các bạn sẽ suy nghĩ nhỡ ăn trộm vào có kịp bận quần rượt nó không? Hi..hi..
    Khi ngủ nude, dương vật sẽ được tự do, thoải mái sau một ngày giam hãm. Mặt quần thì khi hắn dạ cương ( cương ban đem khi ngủ) sẽ không tốt tí nào! Ngoài ra vùng mông được thoáng khí, bớt bị hâm hay nổi mụn.
    Tuyệt đối không nên mặc quần lót (underwear) khi ngủ. Nếu vì lý do nào đó bạn phải mặc quần khi ngủ thì nên chọn loại quần ngủ. Loại này không giống như quần đùi. Nó ngắn hơn, bằng vải cotton, mỏng; thun lưng mềm, giản tốt; không có dây cột hay nút (cúc); chỉ để mặc trong phòng ngủ. Có nhiều vị mặc quần này đi ra đường mới ghê chứ!
    Theo tôi, nam giới không nên lạm dụng mặc quần lót! Chỉ sử dụng chúng khi đi ra ngoài, chơi thể theo. Ở nhà nên mặc quần đùi.

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Trích dẫn Gửi bởi milucas Xem bài viết
    Các bạn có cách nào làm cho DV dài thêm không?
    đây là sự phát triển bình thường, bạn cần nó dài khoảng bao nhiêu nữa?