Em năm nay 22 tuổi, vừa tiểu phẫu cắt bao quy đầu cách đây 24 ngày, sau khi phẫu thuật em không thấy đau ngứa gì cả.
Có điều bây giờ, phần "tay áo" không bao kín được đầu thằng nhóc nữa, và luôn luôn luôn trong tình trạng tuột xuống, em đã vài lần thử kéo nó lên (vì đầu thằng nhóc cọ vào quần rất khó chiu) nhưng chỉ 1 lúc sai nhìn lại đã thấy nó tuột xuống rồi. Liệu em cứ để đầu thằng nhóc ở bên ngoài mãi thì có ổn không ạ?
Em từ trước tới giờ có thói quen để thằng nhỏ hướng xuống thì mặc quần lót, vì em không chịu được khi mặc quần lót bó, em thắc mắc nếu đầu thằng nhóc ở bên ngoài "tay áo", thì khi đi xe máy chẳng hạn, nó thường bị xóc, có ảnh hưởng gì đến thằng nhóc không ? Vì mấy hôm nay khi em chạm vào đầu thằng nhóc (bằng tay) thì không thấy đau như ngày mới mổ, liệu có phải nó bị " chai" đi do bị cọ quá nhiều không ạ?
Từ 4 hôm nay, em thấy thi thoảng ở đầu thằng nhóc hơi bị đau, là những cảm giác nhói lên nhè nhẹ, xuất hiện ít, có thể là 2,3,4 lần trong ngày, mỗi lần chỉ nhói 1 cái thôi, khi xong thì lại bình thường, không đau ngứa gì nữa, việc này có đáng lo không ạ?
Mong được phúc đáp sớm, em xin chân thành cảm ơn!