Kết quả 1 đến 6 của 6
    silent night Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Mong bác sĩ giúp mình gấp !

Mình đã có một bài để hỏi về sức khoẻ hiện tại của mình. Trước đây và ngay cả bây giờ nữa, mình bị nghiện "một mình" nặng, bây giờ có đõ đôi chút. Đã có bạn gái, vẫn có ham muốn tình dục rất cao nhưng Dương vật gặp một số vấn đề mong BS giúp mình : Dương vật khi cương cứng không được cứng cỏi lắm, chỉ tăng kích thước nhưng vẫn mềm mềm.
    Cương không được ổn định. Lúc lên lúc xuống làm mình mất tự tin mỗi khi làm chuyện đấy.Xuất tinh không mạnh.

Rất mong các bác sĩ tư vấn giúp mình.Năm nay mình 24 tuổi.Cảm ơn.
    Lần sửa cuối bởi silent night, ngày 14-05-2009 lúc 03:06 PM.

TinY Guest

silent night thân mến,hiện bạn đang gặp phải 1 số vấn đề về rối loạn cương,mình khuyên bạn nên tới bv để kiểm tra bạn nhe!

silent night Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mình hiện ở Hà Nội. Bạn có thể giới thiệu cho mình khám ở địa chỉ nào không ! Nếu có thể thì khám dịch vụ càng tốt.Thanks.

TinY Guest

Bạn thử đến bệnh viện Việt Đức xem sao nhé!
    Lần sửa cuối bởi TinY, ngày 17-05-2009 lúc 11:59 AM.

Dongy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 4

Bạn chắc biết định luật " hao phí " phải không ? Làm gì thì làm nhưng nhớ để ý sức khỏe bạn nhé . Bạn xem lại chế độ ăn uống để bổ tinh khí lại cũng là 1 giải pháp tốt đấy .

TinY Guest

Bạn có thể đến phòng khám Nam khoa của các bệnh viện tại Hà Nội như: bệnh viện Việt Đức, bệnh viện Bạch Mai hoặc đến phòng khám tư nhân: Tâm Anh Hospital, số 30A Phố Lý Nam Đế, Quận Ba Đình, Hà Nội, số điện thoại: (84-4) 7478526 của bác sĩ chuyên về Nam khoa GS.TS. Trần Quán Anh