Kết quả 1 đến 2 của 2
    boy_boy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định mong bac si giai dap dup

em nam nay 2ot da tung quan he tinh duc nhung co dung bien phap an toan la bcs.cach day hon 1 nam em bi zona o vung ben v co noi hach o ben.bac si co khuyen em di xet nghiem mau vi co nguy co hiv nhung e da ko lam xet nghiem.gan day em co phat hien duoi ranh giua dau khac va than duong vat co xuat hien cac hat nho liti,e ko the nao phan biet dc do la sui mao ga hay chuoi hat ngoc duong vat va hon nua ngoai than duong vat va vung xung quanh con thinh thoang xuat hien mun nhu mun trung ca.va hom qua em lai phat hien minh co hach o lach.e that su rat hoang mang.dao gan day e mat an mat ngu vi suy nghi nhieu,e rat ngai nen ko dam di kham o dau ca.xin bac si giai thiach ro rang giup e.lan truoc e da hoi 1 lan nhung thuc su chua hieu may,xin moi ng tu van jup e a.e ko bit fai lam ji luc nay nua

TinY Guest

boy_boy thân mến, điều bạn cần làm lúc này là dũng cảm lên,hãy tới bv để kiểm tra bạn nhé. Dù forum có tư vấn cho bạn nhiều đến mức nào thì cũng vẫn chỉ là tư vấn,cũng chỉ cho bạn yên tâm hơn,chỉ mang tính chất tham khảo,bạn ko thể tự chữa bệnh bằng lời tư vấn đc.
    Đây là link mà forum đã trả lời cho bạn lần trc,bạn hãy đọc thật kỹ và hãy chiến thắng bản thân mình bạn nhé!

bác sĩ làm ơn cho em hỏi khẩn cấp