Kết quả 1 đến 5 của 5
    nguyenvansy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Mọc mụn ở thân "cái ấy".....

Bác sỹ tư vấn giúp em với, hiện nay thằng nhỏ của em mọc 1 cục mụn, đỏ, em ko có cảm giác đau hay nhức hay ngứa gì. Phần da chỗ mụn đỏ và căng. Ngoài ra ko có thêm triệu chứng j` hết.

Mong sớm nhận dc sự trả lời của bác sỹ.

Cám ơn.

TinY Guest

nguyenvansy thân mến,nếu bạn chỉ nổi 1 mụn đỏ và nó biến mất sau vài ngày và không nổi trở lại thì không cần phải lo lắng. Đó có thể chỉ là mụn do sự cọ sát hoặc nhiễm 1 loại HPV (Human Papilloma Virus) loại không nguy hiểm ngoài da mà thôi. Rửa tay thường xuyên và giữ vệ sinh tốt dương vật và vùng phụ cận là điều quan trọng.(songkhoe)

nguyenvansy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Thanks bác sỹ ạ. Nhưng em nghe nói nó sẽ nổi như mụn bọc. Sẽ to và chảy mủ. Em nghe mà sợ quá. Lúc đó thì em phải làm sao ạ?

TinY Guest

Trong trường hợp bạn nhận thấy những nốt mụn của mình không giống với các thụ cảm thể kể trên như đỏ, có nhân, có mủ, lúc mọc dầy, lúc mọc ít hay gây ngứa ngáy, khó chịu, kèm theo hiện tượng dương vật tiết dịch hôi … thì là những dấu hiệu bất thường, gợi báo tình trạng viêm nhiễm ở cơ quan sinh dục, bạn nhé. Khi đó bạn mới cần đi khám chuyên khoa da liễu để bác sỹ kiểm tra và hướng dẫn điều trị (nếu cần).(támubantre)

kyoblack278 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

cho e hỏi với.e cũng bị mọc mụn ở thân của thằng nhỏ.sờ thì có cảm giác hơi đau đau.bác sỹ chuẩn đoán bệnh hộ e với.huhu