Kết quả 1 đến 5 của 5
    dauku Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Mọi người ơi, giúp mình vấn đề về bao quy đầu với.

Vấn đề là thế này mọi người ah, nó làm mình thiếu tự tin quá.

Bao quy đầu của mình thuộc dạng dài quá chứ không phải hẹp, khi cương lên nó vẫn phủ gần hết nhưng vẫn có thể dùng tay kéo xuống được. Mình cũng có tham khảo và đi khám ngoại khoa thì đều được các bác sỹ nói là nên cắt vì của mình dài quá, và cuối cùng mình cũng cắt đến nay là tròn 14 ngày. Vết thương của mình đang liền sẹo, chỉ còn 2 mũi ở hai bên dây hãm là mới khô miệng và cũng không bị sưng nữa. Nhưng mình cũng không biết bác sỹ cắt thế nào mà bây giờ da quy đầu của mình vẫn phủ gần hết quy đầu, khi cương lên nó vẫn không thể lộn xuống, tuột hẳn khỏi quy đầu được mà vẫn phủ hết 1/2, kéo xuống cũng không được vì nó hơi đau và chưa liền hẳn nên mình không giám kéo cố.

Nhưng dường như nó hẹp hơn, thắt chặt quy đầu hơn khi cương lên ý. Mình cũng không biết tại sao, có phải mới cắt xong thì nó như vậy không. Mọi người có ai giống như mình không, giải thích giúp mình với. Sau khi mình khỏi hẳn, liền sẹo hết hay sau này nó có tuột xuống không. Chứ như thế này thì còn không bằng chưa cắt ý.

Cám ơn tất cả mọi người.

phong310 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Em nên đợi vết thương lành hẳn xem sao, nếu cảm thấy kh thoải mái hày hài lòng với hiện trạng thì có thể xin cắt lại. Vấn đề kh có gì là khó giải quyết, chỉ sợ bsi cắt nhiều da quá khi cuong gây thiếu da thì khó giải quyết còn cái này là thừa da thì mình có thể giải quyết tập 2.

Trích dẫn Gửi bởi phong310 Xem bài viết
    Em nên đợi vết thương lành hẳn xem sao, nếu cảm thấy kh thoải mái hày hài lòng với hiện trạng thì có thể xin cắt lại. Vấn đề kh có gì là khó giải quyết, chỉ sợ bsi cắt nhiều da quá khi cuong gây thiếu da thì khó giải quyết còn cái này là thừa da thì mình có thể giải quyết tập 2.
    em cám ơn anh. Của em tuy không bị nhiễm trùng nhưng thật sự là cắt 1 lần e đã khiếp lắm rồi. Giờ chẳng may bác sỹ cắt của em ít quá nên nó vẫn dài như vậy và cắt lần nữa chắc e oải luôn. em chỉ mong sao sau khi nó lành hẳn sẽ tuột xuống.

mọi người có ai gặp trường hợp giống của mình nữa không, sau khi khỏi hẳn sẽ thế nào, mình sốt ruột và cứ thấy sao sao ý.
    giúp mình với.

mọi người ơi, có ai biết không, giúp mình đi

cắt rồi mà cả lúc bình thường cũng như khi cương hết cỡ đều không lộn được xuống là sao vậy

kanta_hiphon Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

bo tay chấm com