Kết quả 1 đến 5 của 5
    NgageC Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Thumbs down Mất cảm giác với phụ nữ

Chuyện của mình chắc hiếm bác đàn ông nào gặp vì khoảng 3 tháng gần đây mình bị mất cảm giác với phụ nữ, ko có ham muốn quan hệ TD. Trước kia đi đường mà nhìn thấy gái đẹp hoặc cô nào ăn mặc hở hang là cũng kích thích lắm vậy mà thời gian gần đây mình nhìn thấy trường hợp như vậy thì ko có cảm giác gì, kể cả xem phim sex hay ảnh gái đẹp hở hang cũng ko có tý cảm giác nào. Mình đã có vợ con nhiều lần thử với vợ thất bại cũng có ra ngoài tìm cảm giác với ng khác ngoài vợ ( có thể gọi là ngoại tình) nhưng cũng lực bất tòng tâm ko hề có cảm hứng nào cả, mặc dù vợ và người tình có kích thích mấy mình cũng ko có cảm giác. Đôi khi còn thấy rùng mình khi bị chạm vào những chố nhạy cảm ( ngực, tai...). Có ai bị rơi vào trường hợp như mình ko, cứ thế này chắc vợ bỏ mất

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Trong thời gian qua, bác có căng thẳng hay làm việc quá sức không, có sức ép nào về tâm lý ko, có gặp chấn động nào ko?

NgageC Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Khoảng nửa năm gần đây mình có căng thẳng nhiều về công việc, cộng thêm việc ko được vợ thông cảm và chia sẻ cho công việc nên cũng có nhiều ức chế, stress. Mình mở Cty xây dựng bên ngoài, giờ giấc đi nhiều lại thất thường nên vợ ko thông cảm, luôn áp lực mình phải làm NN theo giờ hành chính để có thời gian cho gia đình, vợ con cộng thêm áp lực về công việc nên mình luôn căng thẳng. Thời gian đầu thì mình chưa bị mất cảm giác với phụ nữ mà chỉ bị tức ở 2 tinh hoàn do cả ngày ngồi xe máy nhiều nên dương vật lúc cứng đc, lúc ko. Lâu dần thì thành ra tự nhiên mất cảm giác với phụ nữ.

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Hiệu tượng của bạn được gọi là giảm libido, trước tiên bạn nên dành thời gian đi khám tổng quát 1 lần để xem có bệnh gì trong người không. Nếu cơ thể bình thường bạn đến phòng khám Nam khoa Bv Bình Dân để các bác sĩ xem lại chức năng tình dục của bạn.

crazy_pig Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Bạn có bị stress gì không ??? ...hay coi chừng mắc bệnh gì mà không biết đó, mình đọc báo nghe nói bị bệnh tiển đường mà không biết có thể dẫn đến giảm ham muốn đó.....