Kết quả 1 đến 6 của 6
    ImSad Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Liệu máy móc đẻ lâu có bị hỏng hóc ko ???

em mới 17 tuổi , theo lời bác sĩ bảo thủ dâm nhiều gấy mất hưng phấn khi quan hệ tình dục .Mà khiem quan hệ cũng rất là chán , toàn kik thik gần xuất mới cho vào .Thất vọng thế ! thế giò em đinh ko thủ dâm , cũng chia tay bạn gái luôn . Có chịu thêm mấy năm nữa . Nhưng ko biết , em đang thế bay giờ ko dình đến tình dục nữa , lieuj về sau có lạnh cảm , ko để ý đến con gái nữa ko . Như kiêu máy móc đang hoạt đông , để lâu ko dùng nó hỏng ấy ạ , em đang phân vân quá bác sĩ à

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

ko đâu bạn, máy móc ko có tâm sinh lý, con người là con người, bạn bỏ thủ dâm và quan hệ là đúng bởi bạn đang trong tuổi dậy thì, chưa phát triển hết, quan hệ sẽ dễ để lại những hệ lụy đáng tiếc. chăm lo học hành đi, 20 tuổi bạn trở thành thanh niên thực thụ lúc đó bạn sẽ thấy khác

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Bạn yên tâm đi. Sau này sẽ không có gì đâu. Bạn chỉ mới 17 nên lo học hành đi. Thân chào bạn!

ImSad Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Vâng , hôm nay lúc em tắm , e thấy dv có 1 vệt màu đỏ , kéo dài từ thân dv đến bi bên trái , em dùng tay hơi căng ra thấy hơi buốt và tức tức ko bình thường lắm . Mấy hôm nay e cũng chạy 100m lúc chạy xong thấy đau ở phần bụng dưới , cách rốn 10cm về bên trái .E ko biết đấy có phải đau thận ko ạ , mấy hôm nay khi em lên xà , và hít đất cũng hơi khó chịu chỗ bụng dưới ? em có sao ko bác sĩ

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

có thể do trước đây ko tập luyện nhiều nên bạn hơi quá sức đó mà, tập thêm vài ngày rồi sẽ hết thoy, còn vệt màu đỏ đó có thể là mạch máu thoy

hung11 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

mới 17 tuổi mà chú em lo xa thế, tập trung thi đại học đi!