Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 15 của 16
    ImSad Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Liệu em có bị liệt dương ko bác sĩ

Em 17 tuổi sức khỏe khá tốt , em quạn hệ tình dục đc 2 tháng .Nhưng tình hình ko đc tốt lắm , thường là kết quả rất tồi .Mỗi lần gần bạn gái là em đều muồn qhtd và cương rất nhanh nhưng đến lúc lam trận đc 1 lúc thì dv xìu xuống em em cảm nhận ko còn khoái cảm nữa , và khi cho vào âm đạo rất khó vì nó mềm quá . Nhưng hồi trước khi thủ dâm em ko có hiện tượng như vậy .Dv ko còn đc chắc như hồi trước , và ko cương hết cỡ đc
    Điều này làm em rất lo , tốn rất nhiều thời gian và anh hưởng rất nhiều đến việc học tâp .Em lên 1 số diễn đàn và đọc ăn nhiều hành tây và giá đỗ rất tốt .Và ngày nào em cũng ăn 1/2 củ hành tây hấp với cơm đã đc 2 tuần nhưng chưa thấy khả quan lắm .BS giúp em nguyện nhận và 1 số biện pháp cải thiện đời sống với ạ ( e cón it tuổi nên rất ngại đi khám bác sĩ ) mong bác sĩ giúp em !!!
    em xin chân thành cám ơn!

Ai có ý kiến gì thì góp ý giúp mình với ,cùng đàn ông vs nhau cả vần đề này ảnh hưởng đến chất lượng cuộc sống lắm

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

em mới 17 tuổi đã quan hệ tình dục rồi à, hơi sớm đấy cậu bé, tuổi này nên lo ăn học thì hơn, vì kiến thức về giới tính em chưa có đủ nên việc quan hệ sớm có thể dẫn đến nhiều hệ quả đáng tiếc, em có thường thủ dâm ko? thủ dâm nhiều cso thể dẫn đến mất cảm giác khi quan hệ thật, có thể em nằm trong vấn đề đó

Trích dẫn Gửi bởi ChiLe Xem bài viết
    em mới 17 tuổi đã quan hệ tình dục rồi à, hơi sớm đấy cậu bé, tuổi này nên lo ăn học thì hơn, vì kiến thức về giới tính em chưa có đủ nên việc quan hệ sớm có thể dẫn đến nhiều hệ quả đáng tiếc, em có thường thủ dâm ko? thủ dâm nhiều cso thể dẫn đến mất cảm giác khi quan hệ thật, có thể em nằm trong vấn đề đó
    vâng em cũng thường thủ dâm nhưng ko nhiều lắm 1 tuần chỉ 3 đến 4 lần có tuần thì ko lần nào.trong lúc quan hệ em có cảm giác qhtd rất mệt và khoái cảm đến rất lâu ko như thu dâm . Em nghĩ có thể do tâm lý và lúc qhtd em rất hay phân tâm nghĩ chuyện đâu đâu và dv xìu xuống .Em phải làm gì để khắc phục thư bác sĩ , em đang suy nghĩ rất nhiều !!!

hung11 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

tưởng là xìu xuống do cảm xúc nhiều quá chứ cậu nghĩ đi đâu đâu thì c có tình cảm với bạn gái cậu k thế? 17 tuổi thì chưa vợ con gì đúng k

ChiLe's Avatar

cách khắc phụ em có thể làm là hạn chế thủ dâm, đừng nghĩ chiện đó nhiều, lo học hành, tập thể dục đều đặn, đừng vội quan hệ sớm sẽ dễ dẫn đến những hệ quả khó lường

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Vấn đề của bạn do tâm lý thôi. Bạn nên chuyên tâm học hành đi. Thân chào bạn!

thật sự thì em ko có nhiều tình cảm vs bạn gái lắm hix tại vì tò mò về tinh dục nên tán gái thôi .Nhưng ko ngờ lại bị thế này .Mong sao đây chỉ là vấn đề tâm lý , vì hôm qua em thử qhtd vì ko dung bcs về em thấy rất thik cảm giác thật hơn , và em rất tập trung .Nhưng vì sợ nhỡ đâu ko kịp thì chết .Nên ddaanhf dùng bao , nhưng cứ dùng bao thì em lại xìu xuống , và phải dùng tay tác động mới lên đc, và cho đến khi gần xuất em mới cho vào âm đạo và ấn chục cái là ra .

thưa bác sĩ thế giờ em ko nên qhtd nữa ạ , hay chỉ hạn chế td thôi ạ ?

Trích dẫn Gửi bởi Dr.Vani Xem bài viết
    Vấn đề của bạn do tâm lý thôi. Bạn nên chuyên tâm học hành đi. Thân chào bạn!
    vấn đê tâm lý là sao hả bạn , bạn có thể nói rõ hơn đc ko , thực sự thì chỉ bạn gái yêu mình thôi , còn mình thì ko yêu lắm

o phải ko có mà là có it lắm , mình chỉ tò mò về td thôi .hix hậu quả khó lường

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Bạn còn trẻ nên chuyện cương thất thường là bình thường, vấn đề tâm lí cũng góp phần vào việc này. Tốt nhất là không nên quan hệ quá nhiều, ko thủ dâm và tập luyện để nâng cao thể trạng.

ronglua Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Làm theo lời BS nha bạn.

Trích dẫn Gửi bởi Nammap Xem bài viết
    Bạn còn trẻ nên chuyện cương thất thường là bình thường, vấn đề tâm lí cũng góp phần vào việc này. Tốt nhất là không nên quan hệ quá nhiều, ko thủ dâm và tập luyện để nâng cao thể trạng.
    em muốn hỏi chút nữa , lúc đang dạo đầu em mới nghịch một chút , thì hưng phấn mất , ko thấy thèm nữa , bạn gái có làm gì em cung ko thấy hưng phấn nữa .Liệu có sao ko ạ

ChiLe's Avatar

do thủ dâm nhiều nên về sau khó kích thích đó bạn à, thời gian hưng phấn đã qua nên có làm gì cũng ko lấy lại được

Trích dẫn Gửi bởi ChiLe Xem bài viết
    do thủ dâm nhiều nên về sau khó kích thích đó bạn à, thời gian hưng phấn đã qua nên có làm gì cũng ko lấy lại được
    thế thư bác sĩ , mãi mãi em sẽ bị như thế ạ , hix hay chỉ cần cai Td một thời gian rồi nó hết ạ , em thề là từ giờ ko thủ dâm nữa . Mà tâm lý thì chữ chữa thế nào hả bác sĩ , nói cụ thể cho em với
    . Em chỉ sợ lâu lâu ko dính đến tình dục về sau quên mất tình dục như thế nào , đi tu thì khổ gia đình em lắm

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối