Kết quả 1 đến 8 của 8
    lovebug9442 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Ko thấy xuất tinh ở nam mới lớn thì có sao ko?

em năm nay học lớp 11. em ko thấy bộ phận sinh dục mình xuất tinh trùng hoặc là do em ko biết tinh trùng xuất hiện nên cứ tưởng là nước tiểu dính trên quần sịp.
    Ở tuổi như em thì đã có 1 số bạn cùng lứa đã có hiện tượng xuất tinh rồi, mà xuất tinh ngẫu nhiên thì chúng nó có mà em ko biết là mình có hay ko
    Em xin hỏi là nếu ko thấy có hiện tượng xuất tinh ở tuổi tù 15-18 tuổi thì có sao ko????
    Em xin hỏi thêm là lúc em vuốt bao quy đầu lên để rửa chi... thì thấy 1 dãy hàng hạt trắng ở cái vành quy đầu , lúc em rửa bằng nước thì nó ra hết. Mọi người giúp em xem đây là hiện tượng gì và có ai bị giống em ko?????Hiện tượng này kéo dài bao lâu thì chấm dứt
    Em xin chân thành cảm ơn
    Lần sửa cuối bởi lovebug9442, ngày 30-10-2010 lúc 08:12 AM.

bboylun96 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Đấy là bựa sinh dục đấy và đến lớp 11 mà không xuất tinh thì chắc là nên đi khám đi

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

1. Có 1 hiện tượng gọi là mộng tinh, đây là 1 dấu hiệu chứng tỏ bạn có xuất tinh được hay không. Bạn có hiện tượng này không ?

2. Đúng rồi đó bạn, đấy là những chất cặn bã của nước tiểu đọng lại khi b5n đi tiểu, vệ sinh rữa sạch chúng mỗi ngày nha bạn.

lovebug9442 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

các anh cho em hỏi làm thế nào mình biết dc mình xuất tinh ( mùi màu,...)

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Làm sao mà biết được trừ khi bạn quan hệ tình dục hay thủ dâm, nhưng nếu bạn không biết thủ dâm thì tôi không khuyến khích bạn làm chuyện này.

trandinhhong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi lovebug9442 Xem bài viết
    các anh cho em hỏi làm thế nào mình biết dc mình xuất tinh ( mùi màu,...)
    Bạn thử xem phim XXX xem, chỉ để thử thôi. mình không khuyến khích không nghiện lại bảo do mình.

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Bạn mới lớn hả, còn ở tuổi vị thành niên pải ko? tôi nghĩ đây chưa pải là lúc bạn nên kiểm chứng có xuất tinh hay ko, đừng xem phim XXX vì có thể sẽ gây ra những hậu quả đáng tiếc, cứ để mọi chuyện đến tự nhiên.

green_winter91 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

bạn tinh ý thì biết. Nếu ngủ dậy thấy quần mình bị ướt (dĩ nhiên không ướt quá nhièu như đái dầm) thì biết là xuất tinh, có mùi Clo, màu trắng,....