Kết quả 1 đến 5 của 5
    Kakalele Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Kích cỡ thằng cháu???

Cho em hỏi kích cỡ cậu nhỏ như của một thanh niên bình thường như mọi người thường thấy là bao nhiêu chứ như cái thống kê của bệnh viện Bình Dân gì đó trong TPHCM có đâu 6cm-11,2cm mà sao thấy hình như không đúng quá.
    Em năm nay 19 tuổi của em bình thường khoảng hơn 6cm khi cương khoảng hơn 12cm,tinh hoàn to cỡ hơn quả trứng cút đo thấy dài khoảng 5cm mà sao thấy nhỏ quá.Mấy thằng bạn em hỏi thì nó bảo nó cũng tầm 12-13 cm khi lên mà sao có mấy thằng mặc quần vải ngồi xuống mà cứ thấy một đống,đi bơi mặc sịp thì một ụ em thì mặc quần vải gì cứ thấy phẳng lỳ,mặc sịp thì nhìn cũng chả được bao nhiêu.Trong khi đó em cao to nhất cao1m82 vậy mới đau,thằng cháu không tỉ lệ mới cơ thể gì hết==''.
    Trong khi đó của bố em thì lại to hiếm có.Bình thường mà trông còn to hơn cả em khi cương.Bình thường thì không sao nhưng hè đến đi bơi gái nó nhìn body thì ngon à ngó xuống bộ hạ thì thấy ngượng quá==''

maryookeq6 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

kiem dinh hot nhất hotline: 0843701634. Chúc bạn vui vẻ. Up qua up lại, chúc các bác vui vẻ

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Kích thước chưa bao giờ đóng vai trò quan trọng trong việc quan hệ cả bạn ah!

Kakalele Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi Dr.Vani Xem bài viết
    Kích thước chưa bao giờ đóng vai trò quan trọng trong việc quan hệ cả bạn ah!
    Không em không quan trọng chuyện quan hệ nọ kia lắm.Nhưng cái chính là thằng cháu nó không tỉ lệ với cơ thể của mình.Em cao 1m82,người khá vâm không hiểu sao nó lại vậy?Mùa hè đi bơi mặc quần bơi nhìn khá là...

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Kích thước bị ảnh hưởng bởi rất nhiều yếu tố từ gen, ăn uống, sinh hoạt... Nếu vẫn lo lắng thì bạn nên đi khám nam khoa để nhận những lời khuyên xác đáng nhất!