Kết quả 1 đến 11 của 11

Chủ đề: Không xuất tinh?

lionline Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Không xuất tinh?

Em có triệu chứng như sau:
    Dương Vật của em mỗi lần cương cứng thì không hề phóng tinh mà tự mềm dần.Khi cương cứng ,Em đã thử thủ dâm nhưng cũng không hề phóng tinh...Sau khi thủ dâm thì dương vật mềm hơn và hết cương và đỡ tức nhưng không hề có cảm giác khoái cảm.Sau đó bụng em cứ ách ách rất khó chịu Thỉnh thoảng thì cương cứng dương vật có rỉ một ít tinh dịch màu trong dạng keo.
    Em rất hay bị mộng tinh, và lượng tin dịch phóng ra cũng khá nhiều khiến một mảng quần đùi của em bị ướt sáng thì khô cứng lại.Lục mộng tinh em có cảm giác mình đạt khoái cảm và rất dễ chịu chứ ko bị cảm giácách ách trong bụng
    Em chưa hề quan hệ tinh dục,cũng rất hiếm khi coi phim XXX.Nói chung đời sống tinh thần khá lành mạnh.Em chơi thể thao thường xuyên .Do em chưa bao giờ phong tinh theo chủ định được nên em ít khi thủ dâm vì thủ dâm cũng ko khiến phóng tinh.Dương vật của em cũng hay cương cứng khi bị hình ảnh,sự việc tác động.Khi ôm hôn bạn gái dương vật của em cũng cương cứng.
    Từ trước đến giờ em cũng không để ý lắm .Em hay nghe mấy bạn em nói về chuyện thủ dâm ,em nghĩ thủ dâm là ko tốt nên em cũng ko để ý lắm.Tuy nhiên mấy hôm trước đọc một số bài viết về chứng ko xuất tinh em cảm thấy rất lo lắng.
    Vậy bác sĩ cho em hỏi là em có bị sao không?Liệu em có bị vô sinh không và em có nên quan hệ tình dục thử không...
    Em chân thành cảm ơn bác sĩ....

QuachQue Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Bạn đừng lo lắng quá, muốn xuất tinh được phải đạt được 1 khoái cảm nhất định nào đó giống như muốn lên lớp phải đủ điểm vậy và bạn thì TD chưa "tới".

Khi ngưng kích thích thì có khi dv sẽ theo phản xạ (giống như đã kết thúc 1 cuộc quan hệ) bơm máu ra và mềm đi và phải 1 hồi lâu mới có thể cương trở lại.

Bạn chơi thể thao và tránh xa thủ dâm như vậy là rất tốt rồi, rất đáng khen. Bạn vẫn mộng tinh bình thường như bao người khác nên mình nghĩ bạn ko có bệnh, nhưng nếu bạn thật sự lo lắng thì mời bạn đi khám Nam Khoa để bác sĩ ở đó khám cho chắc.

eguichi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi lionline Xem bài viết
    Dương Vật của em mỗi lần cương cứng thì không hề phóng tinh mà tự mềm dần.Khi cương cứng ,Em đã thử thủ dâm nhưng cũng không hề phóng tinh...Sau khi thủ dâm thì dương vật mềm hơn và hết cương và đỡ tức nhưng không hề có cảm giác khoái cảm.Sau đó bụng em cứ ách ách rất khó chịu Thỉnh thoảng thì cương cứng dương vật có rỉ một ít tinh dịch màu trong dạng keo.
    Em rất hay bị mộng tinh, và lượng tin dịch phóng ra cũng khá nhiều khiến một mảng quần đùi của em bị ướt sáng thì khô cứng lại.Lục mộng tinh em có cảm giác mình đạt khoái cảm và rất dễ chịu chứ ko bị cảm giácách ách trong bụng
    Em chưa hề quan hệ tinh dục,cũng rất hiếm khi coi phim XXX.Nói chung đời sống tinh thần khá lành mạnh.Em chơi thể thao thường xuyên .Do em chưa bao giờ phong tinh theo chủ định được nên em ít khi thủ dâm vì thủ dâm cũng ko khiến phóng tinh.Dương vật của em cũng hay cương cứng khi bị hình ảnh,sự việc tác động.Khi ôm hôn bạn gái dương vật của em cũng cương cứng.
    Từ trước đến giờ em cũng không để ý lắm .Em hay nghe mấy bạn em nói về chuyện thủ dâm ,em nghĩ thủ dâm là ko tốt nên em cũng ko để ý lắm.Tuy nhiên mấy hôm trước đọc một số bài viết về chứng ko xuất tinh em cảm thấy rất lo lắng.
    Vậy bác sĩ cho em hỏi là em có bị sao không?Liệu em có bị vô sinh không và em có nên quan hệ tình dục thử không...
    Em cũng bị như vậy, bình thường em ko bao h phóng tinh được và chỉ phóng được khi ngủ thôi, em cũng chưa từng thủ dâm bao h và em cũng ko có cảm giác j khi thủ dâm cả.
    Mong bác sĩ cho em biết phải làm sao, vì em lo khi quan hệ thật sẽ không thể phóng tinh được. Cám ơn bác sĩ

Loire Đang Ngoại tuyến Banned

Lo là lo phóng quá sớm thôi chứ khó mà không phóng được lắm.....

Bình thường có làm gì đâu mà đạt được đủ khoái cảm để phóng tinh.....

Thủ dâm chắc cũng chưa đạt được mức đó.....ừh nhưng vậy cũng tốt, đừng thủ dâm, cứ sống lành mạnh như hiện tại, bạn sẽ là 1 giống đực khoẻ mạnh .

congthi211 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định sao ngộ dị

Trích dẫn Gửi bởi lionline Xem bài viết

tội nghiệp quá
    Lần sửa cuối bởi congthi211, ngày 10-04-2010 lúc 09:30 AM.

DannyBoi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

cái này có dễ chữa ko ta?? Mình có thằng em họ hình như cũng dính chiêu này. Năm này gần 31t vẫn chưa chịu lấy vợ mặc dù giàu có, đẹp trai và rất bự.

Hoặc anh ấy ăn chơi chưa thỏa, hoặc là gay..., hoặc tánh tình có vấn đề.

toilaai321 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bạn nên thủ dâm đi là vừa. thì bạn mới biết được sự việc
    bạn đã mộng tinh nên chắc chắn là bạn sẽ xuất tinh được khi thủ dâm
    phải xem phim xxx đi là vừa rồi thủ dâm
    Sống lành mạnh quá cũng không tốt bạn ah`

bs haiphong's Avatar
    bs haiphong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Thôi có ai về Hải phòng không tớ đưa ra Đồ sơn, ra đó rồi mà vẫn không ra là hỏng hẳn đấy, mà được biết nếu bị tình trạng không XT thì không có thuốc điều trị và chắc chắn bị vô sinh, lấy vợ vào vợ sợ chết khiếp.
    [COLOR="Red"][SIZE="7"]Phòng khám nam khoa - vô sinh Hải Phòng
    ĐC: số 41 Lê thánh ngô quyền thành phố Hải Phòng.
    ĐT: 0989966146[/SIZE][/COLOR]

Đồ Sơn dữ dội lắm hở bs hp

bs haiphong's Avatar
    bs haiphong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

không dữ dội mà anh em tới chỉ có không còn đường về thôi
    [COLOR="Red"][SIZE="7"]Phòng khám nam khoa - vô sinh Hải Phòng
    ĐC: số 41 Lê thánh ngô quyền thành phố Hải Phòng.
    ĐT: 0989966146[/SIZE][/COLOR]