Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: không xuất tinh

lovely_boy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định không xuất tinh

bác sĩ ơi,có thể giải đáp giúp cháu câu hỏi này được không ạ?
    cháu năm nay 20 tuổi nhưng bao quy đầu ở dương vật của cháu vẫn không tự ra được,vẫn cònbi bao bởi lớp da,chỉ khi dùng tay kéo xuống mới được ạ.
    cháu và bạn gái cháu đã thử làm chuyện đó để xem cháu co bị làm sao không,nhưng của cháu không xuất tinh ra(bọn cháu chỉ cọ sát vào nhau thôi chứ chưa làm chuyện đó ạ).cháu cũng không biết bị làm sao nữa,những hôm nào cháu thấy rất mệt thì sáng hôm sau bị xuất tinh(giống như bị mộng tinh ấy ạ),còn những ngày khác thì không thấy ạ!
    cháu thấy lo lắm ,không biết mình có bị làm sao không nữa,co phải cháu có dấu hiệu vô sinh không ạ?xin bác sĩ hãy giải đáp giúp cháu và cho cháu một lời khuyên với!
    cháu cảm ơn bác sĩ rât nhiều ạ!

Loire Đang Ngoại tuyến Banned

Trường hợp của bạn không có gì phải lo lắng cả bạn nhé !

Bao quy đầu dài là chuyện rất bình thường, trường hợp của cháu là tốt rồi vì vẫn có thể tụt xuống được trong khi 1 số người không thể nào kéo xuống được mà phải đi BV để thực hiện cắt bao quy đầu.

Đối với những người có bao quy đầu dài cần lưu ý phải tụt xuống vệ sinh vùng khấc thường xuyên (ngày 2 lần) vì vùng ấy không được thoáng như những người khác và dễ có vi khuẩn.

Nếu chỉ cọ sát vào thì khoái cảm mang đến chưa đủ để bạn xuất tinh. Còn việc bạn nói giống như mộng tinh thì nó là mộng tinh chứ còn gì nữa . Vô sinh ư ? Theo mình nghĩ thì bạn không có triệu chứng đó. Để an tâm hơn bạn có thể đến Nam Khoa của BV Bình Dân trên đường Điện Biên Phủ để khám cho chắc ăn nhé.

TinY Guest

Phải dùng tay kéo bao quy đầu mới tuột khỏi quy đầu thì ta gọi là bao quy đầu dài. Bao quy đầu dài sẽ không ảnh hưởng gì tới quan hệ tình dục sau này đâu bạn ạ.

thanhnhan Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

uhm ban cung giong nhu minh vay doa.minh cung ban khoan lam.gio cung hok bit lam seo nua na.hihixhix

Dongy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 4

Bạn cứ đến BV tỉnh bạn đang sống thì sẽ biết làm sao thôi ^^

TinY Guest

Trích dẫn Gửi bởi thanhnhan Xem bài viết
    uhm ban cung giong nhu minh vay doa.minh cung ban khoan lam.gio cung hok bit lam seo nua na.hihixhix
    Đọc lại những ý kiến của các Mod bạn sẽ biết phải làm sao mà...Lần sau nhớ post tiếng việt có dấu bạn nhé!

thanhnhan Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định nhân

mình sẽ cố gắng post chữ có dấu .pipipipipi

lovely_boy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi Loire Xem bài viết
    Trường hợp của bạn không có gì phải lo lắng cả bạn nhé !

Bao quy đầu dài là chuyện rất bình thường, trường hợp của cháu là tốt rồi vì vẫn có thể tụt xuống được trong khi 1 số người không thể nào kéo xuống được mà phải đi BV để thực hiện cắt bao quy đầu.

Đối với những người có bao quy đầu dài cần lưu ý phải tụt xuống vệ sinh vùng khấc thường xuyên (ngày 2 lần) vì vùng ấy không được thoáng như những người khác và dễ có vi khuẩn.

Nếu chỉ cọ sát vào thì khoái cảm mang đến chưa đủ để bạn xuất tinh. Còn việc bạn nói giống như mộng tinh thì nó là mộng tinh chứ còn gì nữa . Vô sinh ư ? Theo mình nghĩ thì bạn không có triệu chứng đó. Để an tâm hơn bạn có thể đến Nam Khoa của BV Bình Dân trên đường Điện Biên Phủ để khám cho chắc ăn nhé.
    dạ vâng!cháu cảm ơn bác sĩ rất nhiều ạ!vậy là cháu không bị làm sao phải không ạ?giờ thì cháu đỡ lo hơn rồi.lúc chưa nhận được câu trả lời cháu thấy sợ wa
    một lần nữa cháu cảm ơn mọi người rất nhiều!
    chúc mọi người một ngày với nhiều sức khỏe,niềm vui,và hạnh phúc!

Loire Đang Ngoại tuyến Banned

Herher không có chi, khi nào bạn hay người thân bạn bè gặp trục trặc về sức khỏe gì cứ vào forum trình bày nhé.

TinY Guest

Forum luôn chào đón bạn ^^