Kết quả 1 đến 4 của 4
    tinhbuon Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Khong co cuc khoai , giup em !!

Chào bác sĩ
    Em năm nay 30 tuổi .TỪ nhỏ em đã thủ dâm rất nhiều . bây giờ đã có vợ và đã quan hệ với cô ấy nhưng em lại không đạt được cực khoái và không thể nào xuất tinh được !! .Nhưng khi em tự thủ dâm thì lại mới đạt cực khoái một cách dễ dàng và xuất tinh thoai mái . DO ko xuất tinh dc nen DV có khả năng cương cứng khá lâu và làm khá nhiều nên vợ em luôn có cực khoái .nhưng em thì lại không . tình trạng này đã xảy ra vài năm rồi .VẬy em đã mắc bệnh gì rồi ? Liêư có chữa dươc kô và khả năng thành công là bao nhiêu ? VÀ em có thể có con cái dươc kô ?
    Lần sửa cuối bởi tinhbuon, ngày 03-06-2009 lúc 09:59 AM. Lý do: em so nguoi quen nhan ra em . mong BS thong cam

TinY Guest

Nếu bạn đã có gia đình và thật sự muốn có con thìbạn nên tới bv để kiểm tra,ko nên y ỷ bạn ạh,bv là nơi tốt nhất dành cho bạn!
    Còn cách ( em tinh sau khỉ thủ dâm xuất tinh rùi thì dùng tay lấy tinh trùng đó rồi bỏ vào âm đạo , như vậy được không bác sĩ ? ) thì ko thể nào đc vì tinh trùng có thời gian sống ngoài không khí rất rất ngắn!

tinhbuon Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Ý em là sau khi thủ dâm thì lập tức dùng tay lấy tinh trung để vào âm đao liền ( thời gian này rất ngắn em nghĩ khoảng 1 phút là xong . Như vậy có dc ko , nếu cách này mà có con thì sau này dứa bé sinh ra liệu có bị gì không. em cũng ngại đi benh viện. mà nếu đi bệnh viện thì trường hợp hợp của em sẽ được các bác sĩ xử lý như thế nào để có con ( thụ tinh ống nghiệm ? hay cách nào khác ) và chi phí tổng cộng là khoảng bao nhiêu tiền ? khả năng thành công là bao nhiêu % ? mà sao bác sĩ chưa trả lời cho em biết la bệnh của em có thể trị khỏi không ? ( khả năng trị khỏi có cao không ? )
    chân thành cảm ơn BS

TinY Guest

Trích dẫn Gửi bởi tinhbuon Xem bài viết
    Ý em là sau khi thủ dâm thì lập tức dùng tay lấy tinh trung để vào âm đao liền ( thời gian này rất ngắn em nghĩ khoảng 1 phút là xong . Như vậy có dc ko , nếu cách này mà có con thì sau này dứa bé sinh ra liệu có bị gì không. em cũng ngại đi benh viện. mà nếu đi bệnh viện thì trường hợp hợp của em sẽ được các bác sĩ xử lý như thế nào để có con ( thụ tinh ống nghiệm ? hay cách nào khác ) và chi phí tổng cộng là khoảng bao nhiêu tiền ? khả năng thành công là bao nhiêu % ? mà sao bác sĩ chưa trả lời cho em biết la bệnh của em có thể trị khỏi không ? ( khả năng trị khỏi có cao không ? )
    chân thành cảm ơn BS
    Như mình đã nói thì cách trên ko thể nào tthành công được, sự sống sót của tinh trùng sau khi được phóng ra ngoài rất mong manh; rất dễ chết khi đã ra ngoài, thời gian phơi nhiễm với không khí chỉ tính bằng vài chục giây là đủ để vô hiệu hóa tinh trùng. Tinh trùng dính vào tay thì không đủ số lượng và không có môi trường thuận lợi để thực hiện được chức năng thụ tinh cho trứng cho nên không thể thụ thai.

Như bạn cũng biết hoạt động tình dục và những khoái cảm tình dục chịu ảnh hưởng của nhiều yếu tố khác nhau, nhưng có một thành phần không thể thiếu trong quá trình xử lý những thông tin nhận được là Não bộ. Những kích thích trực tiếp lên thân dương vật, quy đầu hoặc các kích thích tâm lý sẽ được dẫn truyền lên trung tâm gây cương ở não bộ. Từ não bộ có những xung động thần kinh truyền xuống tuỷ sống, từ đây sẽ có những xung động thần kinh giao cảm điều khiển tình trạng cương dương vật và xuất tinh. Theo đó, nếu có nguyên nhân tâm lý thì sự động viên và phối hợp tạo những kích thích về cơ thể như vợ bạn đã làm ở những điểm bạn thích, hay thực hiện những hành động, kiểu và hình thức quan hệ tình dục mà bạn mong đợi cũng là một giải pháp giúp cho bạn có thể nhanh xuất tinh hơn. Nhưng, việc chậm xuất tinh có thể còn do nhiều nguyên nhân khác nhau: do tác động của một số loại thuốc, do bệnh lý cơ thể… nên sau sự nỗ lực cải thiện nguyên nhân tâm lý từ hai bạn việc đến khám tại chỗ bác sĩ chuyên về tình dục học là cần thiết, bạn ạ. Tại thành phố Hồ Chí Minh bạn có thể đến khám ở khoa Nam học bệnh việc Bình Dân bạn nhé!(tamsubantre)