Kết quả 1 đến 5 của 5
    boynonglam2022 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định Khổ quá , hic , ai làm ơn giúp dùm em .

Chào mọi người năm nay mình 19 tuổi . Cao 1m73 nặng 75kg
    Tình hình là vú mình phần vú thì vẫn bình thường nhưng phần núm vú thì phình ra thấy rõ ( trái hơn phải một tí ) phần đầu vú thì ko bị gì , có hiện tượng co lại bình thương khi cảm thấy lạnh hoặc xoa vào , mình có đi khám trên bệnh viện Bình Dân Tp HCM , xét nghiệm tinh hoàn , ngực , máu nhưng không thấy có hiện tượng gì lạ , bác sĩ nói không phải bị nữ hóa tuyến vú . Phần núm vú rất mềm chứ ko cứng , nó phù ra làm mình rất mất tự tin , đi tập tạ ko dám cởi áo , mặc áo cũng ko dám ưỡng ngực ra ( con trai thế thì khổ quá ) , mình cũng hơi mập nhưng mình thấy mấy đứa mập khác cũng có bị ngay núm vú đâu , vì mình đang có gắng cho thân hình đẹp nhưng bị cái này thì buồn quá , hic . Mình bị 1,5 năm rồi . Có ai bị chưa , hay biết cách trị thì làm ơn chỉ mình với , mình chân thành cảm ơn .

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

1. Không có gì phải ngại cả, nghe bạn kể tôi thấy vú bạn hoàn toàn bình thường.

2. Bạn nên có 1 kế hoạch giảm cân, ráng xuống 65 kg, tôi nghĩ vú bạn sẽ đẹp hơn.

boynonglam2022 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi Nammap Xem bài viết
    1. Không có gì phải ngại cả, nghe bạn kể tôi thấy vú bạn hoàn toàn bình thường.

2. Bạn nên có 1 kế hoạch giảm cân, ráng xuống 65 kg, tôi nghĩ vú bạn sẽ đẹp hơn.
    Không bình thường đâu anh , làm sao mà em ko ngại dc .
    Đặc điểm là ngực em ko tập cũng to 100cm , vòng ngực đúng là có mỡ , nhưng em chỉ thắc mắc núm vú nhô lên thôi , nếu là mỡ sao thấy lạnh là nó xẹp xuống hết luôn , hồi trước xuống 70kg đúng là có đỡ hơn chút , giờ em sáng chạy bộ 3km , chiều tập tạ 1,5h , + uống dimertarine Xtreme . Hi vọng em sẽ bình thường , Thanks

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Uhm, tập luyện tích cực nha bạn. Chúc bạn sớm có được 1 vóc dáng cân đối.

toitutin_2010 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

đúng rồi, bạn nên tâp TD để giảm mập trước cái đã, với chiều cao của bạn thi khoảng 65-68kg là đẹp nhất