Kết quả 1 đến 3 của 3
    lambinhchi1471 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định hỏi về tác hại của thủ dâm thường xuyên

bác sĩ ơi em năm nay 18 tuổi, đã bắt đầu thủ dâm từ năm lên 11 tuổi và cứ TD trung bình 1 ngày 1 lần, có ngày tới 2,3 lần. Tính đến nay em đã thủ dâm dc khoảng 3000 lần rồi . Em cao 1m80 và nặng 55 kg, đầu óc minh mẫn và học tập tốt, khi TD thì tinh trùng bắn ra nhiều và có màu trắng đục bình thường . Em có đọc nhiều tin tức nên biết việc TD có thể có nhiều tác hại nên đã ngừng TD hẳn nhưng em rất lo lắng ko biết sau này mình có thể có con như người bình thường được hay không bởi vì em nghe nói nếu TD nhiều quá thì tinh trùng sẽ bị loãng đi và sẽ khó có con . Bác sĩ giúp em giải đáp vấn đề này với, với lại nếu em ngừng hẳn TD ngay từ bây giờ thì sau này tinh trùng của em có đậm đặc trở lại và chất lượng có tốt trở lại hay không

kul_boy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

1m8 nặng 55kg cho thấy bạn rất gầy đúng ko.

Bạn có nói bạn đã ngừng hẳn thủ dâm là rất tốt ! Bạn đừng lo khi nào dương vật hoặc tinh hoàn có biểu hiện "bệnh" mới bị vô sinh thôi, tính ra con số thì ghê thật đấy.

Hãy tập trung bồi bổ sức khoẻ bằng dinh dưỡng và thể thao đi.

edgarddavid833 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định hcm-thủ dâm nhiều quá đúng la vô sinh

như ta biết tinh trùng thì có thể sinh ra nhưng mỗi con tinh trùng thì lại có sức sống và khả năng xuất phát từ ti thể, một cái gì đó gọi là năng lục của nó. giúp nó bơi đi bơi lại mạnh mẽ và có những chức năng khác nữa

mà lượng ti thể này là cố định, chúng không dược tế bào sinh ra.

khi thế hẹ tinh trùng già chết đi nó sẽ trao lại ti thể cho lớp kế tiếp

việc xuất tinh nhiều có thể làm giảm lượng ti thể, điều này khiến cho tinh trùng tuy rất khỏe như không có ti thể nó không bơi được tới trứng và thụ tinh

túm lại là sống theo tự nhiên, xuất tinh thì xuất tinh trong đêm động phòng vừa đẹp đất trời vừa đẹp lòng người thế gian và cho kết quả huy hoàng là thằng cu tí người người nhớ mong.