Kết quả 1 đến 5 của 5
    vaan_0910 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Hỏi về nốt đỏ ở đầu dương vật

Cách đây 2 tuần em có quan hệ tình dục bằng miệng với 1 cô gái (chỉ bằng miệng). Hôm nay, em phát hiện đầu dương vật mình có 2 nốt đỏ lạ, ko đau, ko ngứa. Xin hỏi bác sĩ & mọi người nó có phải là săn giang mai ko? Em lo lắm.

Em xin gửi hình em chụp
    Lần sửa cuối bởi huyduong, ngày 18-08-2012 lúc 09:51 AM.

Tuvansuckhoe2 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

[QUOTE=vaan_0910;368208]Cách đây 2 tuần em có quan hệ tình dục bằng miệng với 1 cô gái (chỉ bằng miệng). Hôm nay, em phát hiện đầu dương vật mình có 2 nốt đỏ lạ, ko đau, ko ngứa. Xin hỏi bác sĩ & mọi người nó có phải là săn giang mai ko? Em lo lắm.

Em xin gửi hình em chụp

Những biểu hiện như bạn nói ở trên rất có thể bạn đã mắc bệnh giang mai ở giai đoạn đầu.Thông thường các vết loét này tự biến mất sau 2-8 tuần nên nhiều người thường chủ quan nhưng thực ra nó vẫn đang trong giai đoạn phát triển.Chính vì vậy bạn nên đến các cơ sở y tế hay phòng khám uy tín chuyên về các bệnh nam khoa,bệnh xã hội để khám và làm các xét nghiệm,bạn sẽ biết kết quả chính xác nhất.
    Chúc bạn máu chóng khỏi bệnh.
    Lần sửa cuối bởi huyduong, ngày 23-08-2012 lúc 08:48 AM.

rongvang Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Chưa hẳn là bệnh giang mai đâu, bạn đừng lo lắng quá. Bạn nên đi khám để biết kết quả chính xác hơn.

doibuon17's Avatar
    doibuon17 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

kách đây 8 tháng , em cũg bị mẩn đỏ như thế, nhưg k phải là nốt, em vệ sinh sạch 2ngày thì hết k c0n gì. nốt đó k đau k mùi k có gì hết ai cho em biết đó là gì k em đã hết nhưg rất thắc mắc.

doibuon17's Avatar
    doibuon17 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

hình chụp trong bài này đâu nhỉ.