Kết quả 1 đến 3 của 3
    tuantrung999 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Hỏi về mụn ở gốc dương vật (có hình đính kèm)

Mình hay thủ dâm, vừa rồi mình có tắm bồn và thủ dâm với xà phòng gội đầu.

Trước đây thì không sao, nhưng sau lần này cách 1 tuần thì ở gốc dương vật có một mụn nước nổi lên, cảm giác thì không đau gì, chỉ hơi nhói nhói như lông dính vào.

Mình suy đoán thì nó giống như mụn trứng cá ở trên mặt mà có sợi lông bên trong.

Nhưng mình hơi băn khoăn nên post bài hỏi thăm các bạn thử mụn này là gì? Nguyên nhân có phải do thủ dâm và vệ sinh hay kô?

Mình seach google thì thấy cũng có 1 bạn bị tương tự y như vậy, bạn ấy cũng có câu hỏi minh họa rất chi tiết, và cũng giống mình, bạn ấy nêu là do thủ dâm.Chỉ khác là mình không có mủ

Mong các bạn đã từng trả qua, và các bạn trong ngành trả lời giúp.
    Xin cám ơn!

Mình gửi hình đính kèm ảnh thật của mình

---->
    Bài viết của bạn kia:
    ---------------------------------------------
    Gần chỗ mu Dương vật bi sưng đõ,có mủ và rãnh đầu dương vật có mụn trắng.

Mình thường hay thủ dâm, dạo sau này mình phát hiện có 1 mụn to ở chổ phần lông Mu dương vật(như hình chổ khoanh tròn),bóp vào không đau,nhưng ngứa,nhìn giống như cục thịt dư đó. Sau 1 thời gian nó lại xẹp nhưng bóp vào vẫn thấy.mới gần đây nó lại sưng tiếp,đau.Mình mới lấy dầu xanh sức vào nó lại rát.ngủ dậy thì thấy bị sưng đỏ lên,bóp mạnh thì thấy rất đau.và chảy nhiều mủ trắng và ít máu.bóp ra hết mủ thì thấy không còn đau nữa,sờ vào mới đau.

Mình có xem trong dương vật phía rãnh ở đầu dương vật,thấy xuất hiện những mụn trắng,theo chùm 3 cái xung quanh rãnh.không đau,không ngứa

Cho hỏi mình có bị Ung thư Dương vật hay nhiểm trùng hoặc bệnh gì nghiêm trọng không?Mình lo lắm.
    Lần sửa cuối bởi [B.O.L], ngày 13-06-2012 lúc 03:21 PM.

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Lần sau bạn ko cần post nhiều hình ảnh như vậy đâu, post một tấm thật rõ ràng là được rồi.cũng hơi nhạy cảm đấy bạn à, theo mình bạn bị nấm hoặc viêm nhiễm rồi, cũng có thể là ghẻ, nhìn giống ghẻ hơn.
    Nếu bạn thấy đâu và có mủ thì tốt nhất bạn nên đi khám nam khoa, bởi các bệnh ở vùng kín thường na ná giống nhau, phán đoán chỉ là phán đoán, ko thể chính xác được.
    Đi khám đi bạn nhé, để lâu nguy hiểm lắm.

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Theo tôi nghĩ chỉ là 1 nốt mũi cắn hay mụn trứng cá, hoàn toàn lành tính. Bạn có thể bôi 1 loại kem trị những nốt mụn có bán ở nhà thuốc tây xem hết không nha.