Kết quả 1 đến 5 của 5
    tinhtinhkhe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định hỏi về bao quy đầu

em năm nay 21 tuổi dương vât của em lúc bình thường cũng như cương lên bao quy đầu không thể bao phủ quy đầu , kéo lên thì được nhưng thả ra đâu lại vào đấy vậy em có bị bệnh gì không thưa các bác sĩ, và phần da bao quy đầu cử em có các đám mụn nhỏ màu trắng . em có bị bệnh gì không .. em thì chưa quan hệ tình dục

xin lỗi em bổ sung ; các đám mụn này không đau không ngứa , hồi nhỏ chúng bé xúi giờ hình như dương vật lớn lên thì chúng cũng lớn lên, nặn thì đước nhưng đau chảy mắt , không nặn thì chẳng sao , em phát hiện nó từ nhỏ , nói chung nó không gây bất tiện gì kì nõi nhin thấy nó mà em sợ sợ không biết bị bệnh gì không

phamkhanhduy99 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

mụn màu trắng nằm ngay đầu khấc hay s .. hay nó nẳm ở xung quanh bao quy đầu .... Nếu da bạn k tự chui ra ngoài khi cương .. bạn đến bác sĩ khám cho biết bịnh

xung quanh bao quy đầu . còn quy đầu thì lộ ra ngoài có nghĩa là da em cương hay không cương thì nó vẫn tự chui ra ngoài. em bị mụn này từ nhỏ

levinh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

BS ơi cho e hỏi: E mới lấy vợ được 3 tháng. Lần đầu chúng e quan hệ thì không sao, nhưng lần sau thì dương vật của e bị sưng và nổi mọng nước quanh đầu dương vật. e đã đến khám bác sĩ và làm tiểu phẫu. nhưng đến nay đã 3 tháng rùi mà đầu dương vật nó cứ nằm ở ngoài làm e thật khó chịu. Trước khi phẫu thuật xong bác sĩ có nói là thường xuyên quan hệ để kéo bao quy đầu lên. Nhưng do e hay đi công tác nên k quan hệ thường xuyên đc. Bây giờ e phải làm sao để da bao đầu quy bao được đầu dương vật ah.e lo quá. Nó cứ nằm ở ngoài làm e đi đứng khó chịu quá.