Kết quả 1 đến 4 của 4
    thanh_hp Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Question Hỏi phẫu thuật lại bao quy đầu

Bao quy đầu của mình bị hẹp và đã đi phẫu thuật bao quy đầu được hơn tháng nay đã lành lặn.
    Nhưng đến giờ bao quy đầu mình vẫn khó lộn ra được và khi lộn được ra mà cương lên thì rất đau vì chỗ cắt bó chặt và vẫn hẹp (chỗ cắt như một cái vành hơi cứng). Mình cảm thấy rất thất vọng về bác sĩ ở bệnh viện ĐH y Hải Phòng (Lúc cắt có y tá hỗ trợ vừa cười đùa vừa nói chuyện). Hôm nay mình lên mạng tìm được web này nên rất mong các bác sĩ hay các bạn đã có kinh nghiệm tư vấn cho mình có nên đi phẫu thuật lại không và ở Hải Phòng chỗ nào phẫu thuật thì yên tâm nhất
    Xin cảm ơn
    Lần sửa cuối bởi thanh_hp, ngày 11-10-2010 lúc 06:39 PM.

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Chào bạn, thủ thuật cắt bao quy đầu trong trường hợp của bạn đạ thực hiện không tốt, nếu đã cắt sao lại còn phải lộn lên và rất có thể bạn bị sẹo xấu làm cho việc cương của đương vật gặp khó khăn. Bạn nên đến 1 BV lớn ở Hải Phòng, có các Bs knih nghiện để khám và làm lại thủ thuật cho bạn. T6oi không rành các BV ở Hải Phòng lắm.

thanh_hp Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Tức là lúc cắt xong thì bao quy đầu phải ở trạng thái lộn ra đúng ko?
    Của mình lúc cắt xong nó lại vẫn cụp và mình nghi ngờ và hỏi ngay bác sĩ lại bảo yên tâm về nhà thường xuyên lộn ra là đc, mình đã làm theo mà đến nay vẫn bị đau, chán
    Ai biết đi cắt bao quy đầu ở bệnh viện Việt Tiệp ở HP có yên tâm ko , mình dự định đi cắt lại tuần này

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Nghĩa là khi cắt bao quy đầu thì sẽ không còn bao quy đầu nữa nên không có chuyện lộn ra hay thụt vô. Trường hợp của bạn tôi nghĩ là cắt bao quy đầu không đúng rồi.

Tôi không rõ những BV ở HP lắm, nếu BV đó lớn và được nhiều người đến khám thì tôi nghĩ là được.