Kết quả 1 đến 4 của 4
    Nguyen Manh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Arrow [Hỏi] Đi tiểu ra màu trắng đục như nước vo gạo, để lắng cặn như vôi bột

Xin chào bác sĩ

Bác sĩ cho em hỏi, em là nam giới năm nay 18 tuổi. Và em có câu hỏi muốn hỏi bác sĩ chẩn đoán giúp em là : khi em đi tiểu thường ra chất màu trắng đục như nước vo gạo ở cuối bãi(có khi lại cả bãi) và thường gặp vào buổi sáng khi đi thì em thấy xót ở bộ phận sinh dục, để 1 lúc khô lắng cặn thì em thấy màu trắng như vôi bột. Vậy bác sĩ xem giúp em xem em bị bệnh gì ạ? em trước kia có bị sỏi đường tiết niệu nhưng giờ khỏi rồi, em rất lo lắng mong bác sĩ và các bạn ai biết trả lời giùm mình sớm, và cho em biết cách chữa trị như thế nào

Em xin chân thành cảm ơn

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Trước tiên bạn cần đi khám lại ngay nha!

Nguyen Manh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi metquaba Xem bài viết
    Sau 2 vòng thắng liên tục này, tuyển nam Việt Nam đã vượt lên đứng vị trí 28 trên bảng xếp hạng. Ở vòng 5 diễn ra hôm nay, các kỳ thủ Việt Nam sẽ gặp một thách thức rất lớn là cầm quân đen gặp đối thủ Gruzia. Các kỳ thủ của quốc gia Đông Âu này có hệ số elo cao hơn Việt Nam, đứng ngay trên chúng ta với vị trí 26.

Về phần đội tuyển nữ, các kỳ thủ cũng đã có những ván đấu rất tuyệt vời trước đối thủ Lithuania. Ở bàn 1, Phạm Lê Thảo Nguyên (elo 2393) đã xuất sắc cầm hòa được đánh giá cao hơn mình nhiều là Viktorija Cmilyte (elo 2520). Tiếp đó, Mai Hưng (2212) cầm hòa đối thủ ngang cơ Deimante Daulyte (2216) trước khi Lê Kiều Thiên Kim và Hoàng Thị Như Ý giành chiến thắng ở bàn 3 và 4 trước 2 đối thủ bị đánh giá thấp hơn.
    đến với chúng tôi bao gồm các game moi nhat như : game danh bai, game đánh bài, danh bai tien len, đánh bài tiến lên, tien len mien nam, tiến lên miền nam, game mobile, mobile game, game win, iwin
    Chiến thắng thứ 2 liên tiếp này tuyển Việt Nam đã vươn lên đứng vị trí 29 trên bảng xếp hạng. Ở vòng 5 diễn ra hôm nay 1/9, các kỳ thủ nữ sẽ tiếp tục cầm quân trắng gặp đối thủ rất mạnh, Mỹ. Hệ số elo trung bình của các kỳ thủ Mỹ xếp hạng 5 tại giải, trong khi Việt Nam xếp thứ 28.chào mừng đến với van phong pham, văn phòng phẩm, thiet bi van phong, vpp

Chiến thắng được đảm bảo cho tuyển Việt Nam Nguyễn Văn Huy cầm hòa Taufik Halay ở bàn 3 trước khi Nguyễn Đức Hòa thắng Farid Firmansyh ở bàn 4.
    up top. cai gi the nay? ai biet khong giup voi

sơn Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Theo tui thì đó là cặn vôi (calci), bạn nên uống nhiều nước nó sẽ trôi ra hết, hạn chế ăn những chất có nhiều calci như xương cá, trứng, sữa, các loại rau xà lách, dưa leo, rau muống, trà , . . .