Kết quả 1 đến 8 của 8
    haviet Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Hoang mang quá, buồn quá bác sỹ ơi...

mình năm nay 28 tuổi,độ tuổi muốn lấy chồng rồi.Mãi mới yêu chân thành được 1 ng,thì đùng 1 cái người đó nói" anh ko thể có con" chán nản,hoang mang và ko biết làm sao cả.Khi quan hệ mình thấy tinh trùng a ấy đặc,lúc xuất ra trên bụng mình thì mình thấy ít và đặc.Khi mình vào nhà vệ sinh rửa thì thấy rất dính,lại còn có những xác trắng như gàu dính trên lông mu của mình.Lúc đầu mình ko biết thì a ấy bảo là ai cũng thế.Vài ngày sau, a ấy thú nhận là tinh trùng của mình bị chết ngay khi ra ngoài.Nó ko có khả năng sống được vì thế ko có con.Như thế là làm sao hả bác sỹ? Bệnh này nguyên nhân là do đâu? và có chữa được ko? Mình buồn lắm,mình và a ấy yêu nhau và thực sự muốn cưới nhau bác sỹ à.anh ấy nói đi chữa mấy bệnh viện rồi mà ko được,lại uống cả thuốc nam bắc mà đi xét nghiệm lại tinh trùng vẫn bị chết..Mình rất hoang mang ko biết nên thế nào.Liệu khi mình quan hệ với anh ấy tinh trùng chết vào trong âm đạo thì có sao ko? có lây bệnh gì ko? liệu có ảnh hưởng đến sự sinh sản trong mình ko? mình muốn lấy ng đàn ông ấy dù chỉ với 1% hi vọng có con.Mình muốn ở bên a ấy,chăm sóc cho a ấy và sinh cho a ấy những đứa con kháu khỉnh..Mình khóc rất nhiều...bác sỹ giúp mình với.Có ai có cách gì giúp mình với...

thunhua Đang Ngoại tuyến Banned

Thông thường ..... Để từ chối kết hôn. Người đàn Ông thường đưa ra những câu như: Anh bị bệnh Sida, anh không có khả năng làm bố,....

cuncon91 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Không thể hả, đưa đây.

Loire Đang Ngoại tuyến Banned

1/ Hãy xác nhận lời anh ấy nói = cách đòi xem hồ sơ bệnh trước đó hoặc đề nghị dẫn anh ấy tới 1 bv nào đó. Nếu anh ấy ko đáp ứng dc 1 trong 2 thì chắc chắn là như bác thunhua nói rồi.

2/ Tinh trùng chết thì ko gây bệnh gì cho bạn đâu yên tâm.

tpchucnangnet Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

đúng là không muốn cưới thì không cưới. lại còn nói lí do nay nọ.

bs haiphong's Avatar
    bs haiphong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

để đánh giá được khả năng sinh con của nam giới chỉ cần làm 1 xn tinh trùng không có tinh trùng, tinh trùng ít, yếu biết ngay, bạn bảo anh áy đưa cho xem tờ Xn tinh trùng rồi tới 1 trung tâm tư vấn sinh sản nào đó tốt nhất là trung tâm vô sinh để tư vấn là biết ngay.
    Còn nếu có tinh trùng nhưng ngỏm hết vẫn có nhiều hi vọng điều trị được, không có tinh trùng còn điều trị được nữa mà. hi hi yên tâm đi.
    [COLOR="Red"][SIZE="7"]Phòng khám nam khoa - vô sinh Hải Phòng
    ĐC: số 41 Lê thánh ngô quyền thành phố Hải Phòng.
    ĐT: 0989966146[/SIZE][/COLOR]

Loire Đang Ngoại tuyến Banned

bạn haviet đã qua cơn hoangmang chưa nhỉ

minhduc2310's Avatar
    minhduc2310 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

ZZ, làm j có tinh trùng nào ra ngoài mà không chết, thời gian mà tinh trùng có thể tồn tại ở ngoài môi trường đếm chưa tới 2-3 phút nữa là, bạn nên trực tiếp dẫn anh ấy tới một phòng khám nam khoa để kiểm chứng nhé. Việc anh ấy vẫn phóng tinh được và tinh dịch có màu bình thường thì nếu có chỉ có thể là do tinh trùng bị thiểu năng và điều này vẫn có thể điều trị bằng phương pháp thụ tinh ống nghiệm cơ mà. Bạn hãy thử xem sao .