Kết quả 1 đến 5 của 5
    conchimnon Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Red face Hiện tượng sau khi cắt BQD

Chào bs.
    Sau khi cắt BQD thì e thấy lớp da phía dưới Duong Vật phù to , sờ vào thì thấy mềm mềm như chứa nước. E cũng làm theo lời dặn của BS khi mổ " ngày nào e cũng thay băng 2 lần , và dán ngược DV lên phía bụng . Đến nay đã 5 ngày rồi mà vẫn chưa thấy lớp da xẹp xuống , không biết e có bị di chứng gì ko . mong sớm nhận được câu trả lời từ bác sĩ hoặc những bạn đã trải qua kinh nghiệm

cuseo Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

của tôi 15 ngày rồi nó cũng không xẹp đâu ... không phải chứa nước đâu,bạn có thấy đau ko? nếu ko đau là bình thường á

kul_boy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

????

Sau khi cắt bqd song là da dưới dv phù vậy đó hả, nửa tháng chưa hết nữa hả cuseo, gì kì vậy, thế khi nào nó mới bình thường....

Mình chưa cắt và chắc lâu lắm mới cắt, lên học hỏi kinh nghiệm mà sao nghe sợ thế.

conchimnon Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Nó cũng không đau , nhưng ko lẽ nó vậy hoài sao bạn ,có cách nào để cho nó bình thường lại ko .Ai có kinh nghiệm xin chỉ bảo thêm

cuseo Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

hehe mới gặp ông anh kia cắt cũng 3 4 tháng rồi, nói chung chức năng vẫn bình thường, thậm chí nhìn nó hùng dũng hơn nhưng ... nó sẽ xấu xí lắm đó hehe nhưng mà cái này đâu có trưng ra ngoài đâu mà cần đẹp ^^ chủ yếu là mạnh khỏe được rồi ^^
    thân!