Kết quả 1 đến 6 của 6
    giangcoi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Hẹp BQĐ có thể quan hệ TD ???

e 17 tuổi bị hẹp bqđ, khi không cương thì chỉ lột đc tới ngang thân quy đầu còn khi cương thì chỉ lộ ra lỗ tiểu liệu e muốn hỏi hẹp bqđ khi quan hệ td có gây hậu quả gì ??? nghe nhiều người nói hàng ngày tắm nứoc nóng và lột dần thì sẽ giúp lột đc hoàn toàn bqđ k biết có đúng k ?? và e ở HN thì nên cắt BQĐ ở bệnh viện nào ???

honeybear Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

hẹp bqd qh hơi đau và khó khăn, dễ nhiễm trùng cho mình và bạn tình. (cực kỳ dễ)

Tự nông bqd cũng được nhưng chẳng giải quyết được gì cho lâu dài đối với người bị hẹp.

HN là 1 trong 2 tp lớn của VN thì BV thiếu gì...Việt Đức thử xem, bạn sống ở địa phương nào. http://danhba.bacsi.com/ vào đây tra xem.

kể cả khi dùng bcs ạ

handsomeboy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

tất nhiên bạn à, vi trùng không hẳn phải từ bạn tình sang, bqd dài thì vi trùng ở đâu cũng có thể bám lại và cư ngụ dưới đó trong 1 thời gian dài. Bạn đã kiếm được bệnh viện chưa.

e mới 17 thui mà nên e định để 18t r` mình tự đi chứ nói ra với người nhà ngại lắm . Bởi vì việc bqd dài gây viêm nhiễm thậm chí ung thư thì e có tìm hiểu r` nhg e muốn hỏi là bị hẹp bqd thì khi qan hệ td có dùng bcs thì có gây nhiễm trùng cho mình và bạn tình k :confused

xmen Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

phải qh nhiều lần trong 1 thời gian dài + giữ vệ sinh kém kỹ thì mới nhiễm chứ không phải cứ qh là nhiễm liền, là lây lan liền.

Có dùng bcs thì tất cả các bệnh tình dục đều rất khó lây lan.