Kết quả 1 đến 5 của 5
    dracubi1101 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Question HELP! ME [tư vấn giới tính]

tình hình là thế này em năm nay 22t rồi nhưng hôm qua tắm em phát hiện ra cái ấy

(dương vật) của em nó hơi cong về phía trái

kô biết như vậy có ảnh hưởng gì tới sau này ko

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Ko ảnh hưởng gì đâu bạn, nhưng nếu bạn cảm thía lo lắng, có thể đi khám nam khoa.

[B.O.L]'s Avatar
    [B.O.L] Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Chuyện DV cong hay thẳng, ngắn hay dài, kích cỡ như thế nào thì cũng ko ảnh hưởng đến chức năng làm bố hết bạn àh. Vì cơ địa mỗi người đâu có giống nhau. Quan trọng là chất lượng tinh trùng thôi. "Tốt gỗ hơn tốt nước sơn".

MinhVo's Avatar
    MinhVo Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Chào bạn !

Dương vật cong được coi như là một trong những dị tật bất của cơ quan sinh dục ở nam, rất thường gặp ở nam giới, chứ không riêng gì bạn đâu, nên đừng quá lo lắng.

Nếu độ cong của dương vật ít và không ảnh hưởng gì đến các chức năng của nó như là việc tiểu tiện hoặc sinh hoạt tình dục thì không cần phải làm gì cả, nó vẫn được coi như là bình thường. Như ngnếu dương vật cong nhiều ảnh hưởng đến việc tiêu tiện hay sinh hoạt tình dục , thì lúc đó sẽ cần đến sự can thiệp của bác sĩ (điều trị bằng phẫu thuật)

Thân .

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Có những tiêu chuần riêng dành cho trường hợp duong vật cong. Ban dùng thước đo xem dương vật có cong quá 45d9o655 không ? Nếu quá 45 độ thì nên đi khám nha bạn.