Kết quả 1 đến 2 của 2
    aboy1a Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Talking [HELP] em đang rất lo lắng!!!!!!!!!!!

em năm nay 19,đã qhtd với bạn gái ( có 1 vài lần không dùng bcs),và từ khi bắt đầu qh thì đôi khi em cũng có thủ dâm
    Hôm bữa ngồi seach Google thấy mấy bệnh liên quan tới qhtd mà thấy sợ.Giật mình khi em cũng thấy ở rãnh bao quy đầu cũng có vài cái mụn nhỏ, không đau rát gì cả.Em thấy lo lắm, có khi nào mắc bệnh sùi mào gà rồi không,mấy cái mụn này em cũng ko biết nó có từ bao giờ,
    em thường xuyên vệ sinh đầy đủ, cũng chỉ qh với mình bạn gái em
    Em lo quá, ngồi nghĩ vẩn vơ lại còn sợ bị ẾCh nữa cơ( năm trước em và bạn gái có đi khám sức khỏe thì hoàn toàn khỏe mạnh, không bị cái bệnh đó) em chỉ sợ từ lúc đó tới nay có nhỡ đâu bị máu của bệnh nhân nào đó dính vào thôi em cũng rất cẩn trọng khi không để máu của ai chạm vào vết thương của mình bào giờ, nhưng không hiểu sao thần hồn nát thần tính cả mấy hôm nay rồi, mất ăn mất ngủ vì mấy cái mụn rồi lại đâm nghĩ linh tinh em chưa dám nói gì với bạn gái, sợ lo lắng thêm.bạn gái em cũng chỉ có mình em thôi
    Ps: em không chụp dc hình mấy cái mụn ấy, vì nó quá nhỏ, lên ảnh chẳng nhìn thấy gì, chỉ thấy bằng mắt thường thôi =.=

aboy1a Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

không ai trả lời giùm em à (