Kết quả 1 đến 6 của 6
    zinphi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định (help) Cho mình đưa vấn đề

Dạ!!!
    Sau 1 thời gian khoảng 5-6 tháng, dường như mình không "xuất tinh" vì có quá nhiều công việc và không có thời gian suy nghĩ đến chuyện ấy, nhưng trong thời gian gần đây, mình rất hay thủ dâm, mỗi ngày 1 lần. Lâu lâu mới xuất thì ra nhiều, nhưng mỗi ngày 1 lần sao ít quá vậy???
    Vậy, mọi người cho mình hỏi, có vấn đề j nghiêm trọng ở đây không ạ?
    p/s: mình sinh năm 1993

Ai giúp em với ạ !!!

thuyan269's Avatar
    thuyan269 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

không sao đâu bạn do cơ thể bạn chưa phát triển hoàn chỉnh nên thế mặt khác khi ngày nào bạn cũng thủ dâm thì lượng tinh trùng tạo ra sẽ loãng và không nhiều vì vậy cũng không có gì đáng ngại nhưng bạn nên lưu ý nên hạn chế việc thủ dâm vì về lâu dài nếu bạn làm liên tục thì rất có hại cho sức khỏe . Chúc bạn vui
    :inlove: [URL="http://ungthuvu.daitudien.com/"]ung thu da day[/URL]-nguy cơ từ lối sống?[URL="http://ungthuvu.daitudien.com/che-do-an-uong/index.1.html"]trieu chung ung thu[/URL] biểu hiện tn?

Cảm ơn ạ.....

Kelvin Nguyen's Avatar
    Kelvin Nguyen Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Chào bạn zinphi,

nhưng trong thời gian gần đây, mình rất hay thủ dâm, mỗi ngày 1 lần. Lâu lâu mới xuất thì ra nhiều, nhưng mỗi ngày 1 lần sao ít quá vậy???
    Câu hỏi của bạn cũng có câu trả lời rồi đấy! Ví dụ như bạn muốn sản xuất 1 sản phẩm thì bạn cũng phải cần Nguyên phụ liệu để sản xuất, chứ bạn cứ muốn sản phẩm sản xuất mà Nguyên Phụ Liệu thì eo hẹp thì sản phẩm chắc chắn không có chất lượng.

Cái gì lạm dụng quá thì cũng không tốt bạn nhé, hãy tích cực tham gia vận động, thể thao và các hoạt động công tác xã hội, đoàn thể... như vậy bạn sẽ ít suy nghĩ về "chuyện ấy" hơn.

Chúc bạn luôn vui trong cuộc sống.

Thân!

Vâng... Cảm ơn anh...
    Lần sửa cuối bởi Kelvin Nguyen, ngày 05-10-2010 lúc 07:57 AM. Lý do: Edit