Kết quả 1 đến 3 của 3
    bka_pro Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Question Giúp với, xuất tính sớm+mộng tinh

Em năm nay 17t, hồi đó do tự thủ dâm nhiều quá nên bây giờ đã bị xuất tinh sớm rồi, nhưng em đã bỏ cái tự thủ dâm đó cách đây 1 năm rồi, nhưng giờ cảm thấy vẫn bị xuất tinh sớm, với lại lâu lâu trong lúc ngủ bị mộng tinh. Hồi đó 1 tuần bị 1 lần nhưng giờ nữa tháng hoặc 1 tháng bị 1 lần. Vậy tình hình của em như thế nào vậy, có nguy hiểm cho sau này ko, và có khả năng có con sau này ko, bây giờ em phải làm sao đây bác sĩ. Mong bác sĩ chỉ giúp em cặn kẽ điều nên làm bây giờ để sau này có 1 cuộc sống hạnh phúc với....huhu

Kelvin Nguyen's Avatar
    Kelvin Nguyen Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Bạn phải cung cấp cho chúng tôi biết lý do vì sao bạn lại khẳng định bạn xuất tinh sớm??? Khi ấy Bacsi sẽ vào trả lời cho bạn nhé. Vì dụ như bạn có quan hệ chưa? Bao lâu 1 lần?....

Thân.

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Mộng tinh là hiện tượng sinh lí bình thường của cơ thể, vấn đề này không đáng lo.

Xuất tinh sớm là khái niệm khi bạn đang quan hệ tình dục mà chưa đạt đến khoái cảm đã xuất tinh, thường quan hệ chưa được 2 phút đã xuất tinh gọi là xuất tinh sớm.

Nghe bạn kể thì bạn bị di tinh thì đúng hơn, có nghĩa là xuất tinh tự nhiên khi không quan hệ.

Nếu đúng như vậy thì đâ là 1 bệnh lí, tất nhiên ảnh hưởng đến chuyện có con sau này, bạn nên đến BV Bình Dân, phòng khám Nam khoa để được tư vấn thêm.