Kết quả 1 đến 5 của 5
    tomboy06 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Giúp mình về trường hợp dài bao quy đầu.......

Mình năm nay 20t ..chưa từng quan hệ...DV của mình khi bình thường thì lộn bao quy đầu ra đc..nhưng phải dùng tay...khi cương cứng lên mình cũng lộn đc nhưng phải dùng tay và mình cảm thấy rất đau. và nó làm cho DV của mình không cương cứng hết cỡ đc nên không cho vào âm hộ của bạn gái mình đc...bạn gái mình còn trinh nữa nên khó cho vào...cho mình hỏi trường hợp của mình là bị dài bao quy đầu phải không...mình phải đi cắt phải không...mình bị như vậy có liên quan gì đến bất lực không...mình sợ cái đó quá...hu..mình không có thói quen thủ dâm đâu..mong các bạn cho mình 1 lời khuyên đúng đắn...cảm ơn mọi người

chimnews Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Cắt thôi, sẽ thấy tự tin và đẳng cấp ngay bạn ạ, cố gắng "nhịn" 1 tháng, sẽ thấy đẳng cấp từ đây... Sài gòn thì bệnh viện Bình Dân nhé.

tomboy06 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi chimnews Xem bài viết
    Cắt thôi, sẽ thấy tự tin và đẳng cấp ngay bạn ạ, cố gắng "nhịn" 1 tháng, sẽ thấy đẳng cấp từ đây... Sài gòn thì bệnh viện Bình Dân nhé.
    cảm ơn bạn...tiện thể cho mình hỏi ở hà nội thì cắt ở đâu được..mình nge họ nói là ở trung tâm ánh sáng hay BV Việt đức gì đó có đc không?.....cắt xong thì bao lâu mới mặc quần dài đc

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Bạn có thể cắt ở đâu cũng được, đây là tiểu phẫu tương đối nhẹ nhàng!

chimnews Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi tomboy06 Xem bài viết
    cảm ơn bạn...tiện thể cho mình hỏi ở hà nội thì cắt ở đâu được..mình nge họ nói là ở trung tâm ánh sáng hay BV Việt đức gì đó có đc không?.....cắt xong thì bao lâu mới mặc quần dài đc
    Thế này nhé, do cắt xong phải băng lại, và vệ sinh sạch sẽ nên sẽ phải băng lại và treo lên khoảng 1 tuần, khi nào khô sẽ tháo băng ra, do da quy đầu chưa tiếp xúc bên ngoài nhiều nên khi mặc quần chạm vào sẽ bị thốn, hiện tượng thốn này diễn ra khoảng tuần lễ là quen, còn bạn muốn tự tin thoải mái hoàn toàn thì khoảng 1 tháng nhé.