Kết quả 1 đến 5 của 5
    boy20vn Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Giúp em với, PLZ....

Năm nay e 21t. Tuy dương vật của e lỏ được. Nhưng vùng da quy đầu còn dày lắm. Phải vệ sinh rất nhiều lần trong ngày. Em muốn cắt bỏ bớt. Vậy có sao ko? Vì em nghe nói. Cắt bao quy đầu. Dương vật sẽ to ra 1 tí , đồng thời làm giảm bớt cảm súc. Có thật sự đúng như vậy ko?
    Và hiện tại, DV của em cũng rất cong. Sáng ngủ dậy, rất khó khi đi tiểu. Và cũng rất khó khi làm chuyện ấy. Vậy e có nên đi phẫu thuật cho thẳng lại ko? Liệu phẫu thuật rồi, có còn như lúc trước ko? Hay sẽ mất đi 1 phần khoái cảm nào đó?
    Đụng đến mấy chuyện này, em cảm thấy xấu hổ lắm. Nhưng vì bạn gái em. Nên e fai tim hiểu cho thật kỹ. Trước khi đi đến bênh viện. Vô bệnh viện gặp bác sĩ, còn xấu hổ hơn... Lỡ mà phẩu thuật ko thành. DV của em ko cương lên, hay khó cương. Thì chắc em tự tử luôn wa. Vì e có kể cho ba em nghe chuyện này. Ba e ko cho e làm gì hết. Ổng nói, nếu thành công thì ko sao. Mà lỡ khi thất bại, hay gì đó. Thì hối hận ko kip. Em là con 1 trong gia đình. Nen e rất sợ... Mong bs giúp đợ tận tình

cuncon91 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Dương vật em lỏ được là sao. Mình ko hiểu. Bạn xem hành trình đi sửa thằng nhỏ ở trên kia đi.

QuachQue Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Hình dáng mình sẽ không bàn đến, vì nó chẳng nói lên điều gì cả nên bạn cũng chẳng cần động đến hình dáng của nó làm gì.

Da quy đầu dài: Cắt là tốt nhất, sẽ phòng tránh cho bạn nhiều chứng nhiễm trùng sau này, chẳng to ra hay mất cảm giác gì cả. (mà đáng ra phải nhỏ lại 1 tí chứ).

Vấn đề của bạn bây giờ là tâm lý. Mình nghĩ bạn nên bình tĩnh lại, và gạt bỏ chuyện xấu hổ hay gánh nặng con 1 gì gì đó qua 1 bên.

boy20vn Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi QuachQue Xem bài viết
    Hình dáng mình sẽ không bàn đến, vì nó chẳng nói lên điều gì cả nên bạn cũng chẳng cần động đến hình dáng của nó làm gì.

Da quy đầu dài: Cắt là tốt nhất, sẽ phòng tránh cho bạn nhiều chứng nhiễm trùng sau này, chẳng to ra hay mất cảm giác gì cả. (mà đáng ra phải nhỏ lại 1 tí chứ).

Vấn đề của bạn bây giờ là tâm lý. Mình nghĩ bạn nên bình tĩnh lại, và gạt bỏ chuyện xấu hổ hay gánh nặng con 1 gì gì đó qua 1 bên.
    Vậy bây giờ em fai làm sao??? có nên đến bác sĩ ko? Mỗi lần quan hệ với bạn gái. Rất khó, thậm chí còn làm cô ấy đau. Vậy bây giờ e fai làm sao? có nên đi chĩnh cho hết cong ko? mà chỉnh ở đâu? Và khoản bao nhiêu tiền

XiTin Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Người ta nói rõ ràng thế này mà cứ hỏi tới, chỉnh thế nào mà chỉnh bạn, rủi có gì hết cương được thì sao, qh thì có khi người con gái đau chứ sao đâu hẳn tại bạn.