Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 15 của 36
    alibaba Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định ''giúp em với'' Hình ảnh sau 3 tuần cắt bao quy đầu

bác sĩ ơi , chổ bị đút chỉ chắc em phải đi may lại quá à , mà hồi trước tết e có đi vô bệnh viện kêu bác sĩ trong đó may lại mà bác sĩ trong đó nói khỏi cần may , '' từ từ lành '' mà em thấy 2 tuần rồi nó chưa có lành , bác sĩ giúp em với em cám ơn ạ ..... ..... .....
    Lần sửa cuối bởi alibaba, ngày 09-02-2011 lúc 06:41 PM.

BackJack Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

theo như hình thì mình nghỉ phải may lại rồi, chứ hở 1 khúc vậy làm sao tự liền đc

uh mình cũng nghĩ giống bạn , mà may lại chắc phải may sống luôn quá

Suckhoelavang Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Mình không thấy rõ hình, nếu hở nhiều bạn nên đi may lại cho đẹp hen.

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Uhm, nên đi may lại, bạn có thể nhờ BS may thẩm mỹ luôn.

mình mới đi khám , bs nói do mình bị vim nên lâu lành , bs dặn cứ từ từ vết thương khô sẽ lành , còn dặn ko may vá gì hết nữa , giò mình chẳng biết tính sao nữa , bác sĩ và mọi người cho mình ý kiến với
    Lần sửa cuối bởi alibaba, ngày 10-02-2011 lúc 09:05 AM.

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Bác sĩ dặn bạn như vậy thì bạn cứ làm thế đi, ko sao đâu bạn, đừng làm ảnh hưởng đến chỗ đó nhiều, để nó khô đi

mà bạn ơi . thật lòng mình vẫn muốn may lại , nhìn đã xấu rồi . giờ còn tệ hơn nữa , bạn nghĩ sao hả , cho mình hỏi thức ăn hay thức uống gì giúp cho vết thương mau lành vậy các bạn , mình muốn cho nó mau lành , minh thanks ạ
    Lần sửa cuối bởi alibaba, ngày 10-02-2011 lúc 09:42 AM.

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Bạn ăn đồ mát, tránh hải sản và rau muống nha, hia món đó làm thịt lòi ra đó

uh mà , nếu mình đẻ vậy luôn nhìn càng xấu phải ko bạn , mà giò may lại có ảnh hưởng gì ko vậy

bacsi_quaidi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Cái này đúng là khó xử cho bạn nhỉ.BS thì không cho may còn bạn thì nhìn thấy xấu.Bạn nên hỏi thẳng BS bạn muốn may và hỏi xem nó có ảnh hưởng như thế nào nếu may lại.Từ đó bạn cân nhắc xem nên may hay không.

tammao Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

mình nghĩ không cần may lại đâu , trước mình cũng bị thế này , nhưng mà còn ở ngay dưới dây thắng cơ...to hơn là khác , hằng ngày giữ khô sạch , thay băng đều , nếu thấy có xơ , mủ thì chịu đau tý lấy gạc thấm betadine rồi lau , lấy nó ra , sau đó thì nhỏ 1-2 giọt betadine vào đó , tầm 1 tuần sau là nó liền kha khá đấy

uh thanks mọi người , mà phải bạn bị giống mình ko vậy ''tammao'' mà khoang bao nhiu ngày thì lành dc ở chổ mình bị tuộc chỉ đó vậy bạn , mỗi ngày mình vẫn tấm 1 lần và rửa vết thương 1 lần ròi băng lại . mình mới đi khám thì bs dặn tối ngũ khõi băng cho nó khô lại đó , mọi người cho mình thêm ý kiến tốt đẹp với ,,, thanksssssss nhìu

tranquocanh's Avatar
    tranquocanh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Anh không xem được ảnh của em post lên.

tammao Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi alibaba Xem bài viết
    uh thanks mọi người , mà phải bạn bị giống mình ko vậy ''tammao'' mà khoang bao nhiu ngày thì lành dc ở chổ mình bị tuộc chỉ đó vậy bạn , mỗi ngày mình vẫn tấm 1 lần và rửa vết thương 1 lần ròi băng lại . mình mới đi khám thì bs dặn tối ngũ khõi băng cho nó khô lại đó , mọi người cho mình thêm ý kiến tốt đẹp với ,,, thanksssssss nhìu
    Vết thương của bạn còn ướt hay xơ , mủ không ? Nếu mà khô rồi thì liền nhanh lắm , tầm 1 tuần là nó có vẻ kín lại , chỉ còn hở 1 ít , lúc ý thì giữ cẩn thận , vì mới lên da non nên cũng dễ bị rách ra , rồi sau đó thì từ từ nó liền lại hết ý mà Cái này nói chung không vội đc , nó có lành nhưng tiến triển cũng từ từ , tuỳ người thôi
    //mà vết mổ bạn còn hở thế thì chịu khó tránh nước , xà phòng mấy hôm đi cho an toàn , không thì lau liền lắm

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối