Kết quả 1 đến 11 của 11
    bizin Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định giúp em với,dương vật bị nổi hột

Chào Bác Sĩ,em là thành viên mới,BS cho em hỏi.Có 1 lần em quan hệ với 1 người con gái mà em không mang BCS,Dương Vật của em bị rách,sau khoản 1 tháng thì phần bị rách đó lành lại,nhưng qua vài ngày thì chỗ vết rách đó nổi lên nhìu hột nhỏ li ti và sát nhau,chỉ nổi ở phần bị rách đó thôi,không đau,không ngứa,BS có thể cho em biết liệu em có bị truyền nhiễm bệnh gì không ạ,cảm ơn BS...

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Còn tùy thuộc vào người con gái đó là ai, và có mang bệnh gì, bởi vì dương vật bị rách có khả nang sẽ tiếp xúc với mầm bệnh nếu người con gái đi có mang bệnh. Hiện tại những hột li ti mà bạn nói ko ngứa ko đau, ko có nghĩa là sau ngày cũng như thế. có thể đây chỉ là dấu hiệu đầu tiên của một chứng bệnh lây truyền qua đường tình dục. Bạn đợi xem vài ngày xem nó có mủ, có ngứa, rát gì ko? nếu có thì nên đi khám liền nha.

mình đã để hơn 1 tháng rồi nhưng ko có gì thay đổi,mình rất lo,nhưng thật sự ko dám đi khám,cảm ơn bạn đã chia sẽ

ChiLe's Avatar

sao lại ko dám đi khám bạn, đừng ngại gì hết á, bởi vì ở đó bác sĩ nam khám mà, với lại vào đó ai cũng bệnh như mình, đâu có gì mà ngại. Bạn ko đi khám, lúc nó nặng hơn, phát tán nhiều hơn thì có đi khám cũng muộn đó.

mình sợ lắm,nếu như thật sự mình có bệnh thật mình cũng ko biết phải làm sao nữa,có khì nào là bị HIV ko???thật sự mình rất hoang mang,vì hiện tại mình đã có người yêu nữa,mình cũng đã quan hệ với cô ấy,mình sợ cô ấy cũng bị lây từ mình,có cách nào để xác định đc căn bệnh của mình mà ko cần tới Bệnh Viện ko,mong tất cả thành viên trong diễn đàn cố vấn cho mình,mình rất cần sự chia sẽ của mọi người

ChiLe's Avatar

trời đất, sao lại sợ bị HIV, bộ bạn từng quan hệ với gái mại dâm à, chứ còn bt thì làm gì mà đến nổi mắc bệnh đó, cùng lắm là những bệnh lây qua đường sinh dục hay viêm nhiễm thoy. Bạn cứ ở đó mà sợ ko chịu đi khám, tới giai đoạn cuối có hối hận cũng ko kịp đâu nha bạn

hix,làm gì có mà gái mại dâm,tại mấy vấn đề này mình ko rành,mình chỉ có 1 cô bạn gái hiện tại và là mối tình đầu luôn,nhưng 1 bữa mấy đứa bạn rủ đi nhậu và rồi dẫn mối cho mình đứa con gái trong nhóm,và rồi sao bạn cũng biết rồi đó,hix,bắt buộc là phải đi khám hả bạn

ChiLe's Avatar

nếu bạn thấy lo cho sức khỏe của mình thì đi khám, còn nếu coi thường bản thân thì thoy, mà bạn pải quan hệ lành mạnh, đừng ai cho cũng nhận, mai mốt ko biết đâu mà lần bạn ơi.

làm gì có mà ai cho cũng nhận,tại lần đó mình say quá nên...,hjx,chứ chưa có lần nào nữa hết,thôi vậy,đi khám,cảm ơn bạn trong time qua đã quan tâm,hjxhjx.........

ChiLe's Avatar

ko có gì đâu bạn, bạn đi khám xong quay lại cho mọi người biết kết quả nha và chia sẻ kinh nghiệm với những người bị như bạn nữa.

chúc bạn zui.

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Bạn nên đi khám, đừng ngại, nếu thật sự bị viêm nhiễm thì cần uống thuốc chứ để lâu có thể dẫn đến vô sinh.