Kết quả 1 đến 3 của 3
    marchesdesrois Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định giúp em với bác sĩ ơi

Mình bị nỗi chấm màu đỏ ở bao đầu quy, phải hơn 2 tháng rồi mình không quan hệ tình dục, nhưng trước đây quan hệ mình toàn dùng bao, hôm nay tắm mình mới phát hiện có những chấm đỏ, từ bửa đến giờ mình chỉ thủ dâm, liệu có phải do ăn uống mà bị không, có khi phải 2 ngày mình mới thây quần trong một lần, nhưng tắm vẫn đều, ngày tắm phải 3 lần, mong bác sĩ cho mình lời khuyên , xin chân thành cảm ơn.

minhduc2310's Avatar
    minhduc2310 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Chào bạn, lần sau mình yêu cầu bạn không pót quá nhiều topic giống nhau như vậy nhé, còn bây giờ là cau trả lời cho vấn đề của bạn ^^ :
    - Theo mình đó là do bạn đã không giữ vệ sinh cho câu nhỏ của mình thôi, bạn có biết trong quần lót chứa bao nhiều vi khuẩn không, cộng thêm lượng mồ hôi mỗi ngày, mùa này lại là mùa nóng nữa. Không thay quần lót mỗi ngày là điều kiện thuận lợi cho vi khuẩn và nấm phát triển, để cải thiện tình hình của bạn , bạn nên ra tiệm thuốc hỏi mua thuốc trị nấm , sau đó nên thay quần lót ít nhất một lần mỗi ngày và giữ vệ sinh cho cậu nhỏ của mình tốt hơn nhé . Chào bạn , chúc bạn mau khỏe !!!
    Lần sửa cuối bởi minhduc2310, ngày 31-05-2010 lúc 02:37 PM.

minhduc2310's Avatar
    minhduc2310 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Sao rồi bạn ơi, sức khỏe của bạn thế nào rồi, đã có tiến triển j chưa ?