Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Giúp em với

bahung Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Question Giúp em với

Thưa Bác sỹ! Cách đây khoảng ba tháng em phát hiện một nốt ngay ở rãnh Quy đầu (chỗ nước tiểu chảy ra) sau đó thêm hai nốt nữa mọc ở Quy đầu nhìn như nốt cơm. Sau đó thì hai nốt mọc ở Quy đầu tự nhiên biến mất. Hiện nay nốt ở rãnh Quy đầu vẫn còn tuy nhiên em thấy nhỏ hơn trước. Bác sỹ làm ơn cho em hỏi xem em có bị bệnh gì không? Nếu có thì cách chữa trị ra sao?
    Em xin chân thành cảm ơn.

Dongy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 4

Ở đầu dương vật, xung quanh rãnh quy đầu có thể có những nốt mụn nhỏ li ti màu trắng, không nhân, không có xu hướng lan rộng hay tăng về kích thước. Đồng thời những nốt mụn đó cũng không gây đau hay ngứa ngáy ở cơ quan sinh dục. Đó chính là những thụ cảm thể, nơi tiếp nhận khoái cảm tình dục. Đây là hiện tượng sinh lý bình thường, bạn ạ. Trong trường hợp bạn nhận thấy những nốt mụn của mình không giống với các thụ cảm thể kể trên như đỏ, có nhân, có mủ, lúc mọc dầy, lúc mọc ít hay gây ngứa ngáy, khó chịu, kèm theo hiện tượng dương vật tiết dịch hôi … thì là những dấu hiệu bất thường, gợi báo tình trạng viêm nhiễm ở cơ quan sinh dục, bạn nhé. Khi đó bạn mới cần đi khám chuyên khoa da liễu để bác sỹ kiểm tra và hướng dẫn điều trị (nếu cần).(tamsubantre)

Loire Đang Ngoại tuyến Banned

Bệnh ngoài da thì khó chẩn đoán qua tư vấn lắm, chúng mình biết thông tin gì sẽ cung cấp cho bạn nhưng tốt nhất là bạn phải được khám trực tiếp mới mong biết đúng bệnh nhé , vả lại khám trực tiếp có bệnh sẽ được cho thuốc ngay.

bahung Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Smile

Trích dẫn Gửi bởi Dongy Xem bài viết
    Ở đầu dương vật, xung quanh rãnh quy đầu có thể có những nốt mụn nhỏ li ti màu trắng, không nhân, không có xu hướng lan rộng hay tăng về kích thước. Đồng thời những nốt mụn đó cũng không gây đau hay ngứa ngáy ở cơ quan sinh dục. Đó chính là những thụ cảm thể, nơi tiếp nhận khoái cảm tình dục. Đây là hiện tượng sinh lý bình thường, bạn ạ. Trong trường hợp bạn nhận thấy những nốt mụn của mình không giống với các thụ cảm thể kể trên như đỏ, có nhân, có mủ, lúc mọc dầy, lúc mọc ít hay gây ngứa ngáy, khó chịu, kèm theo hiện tượng dương vật tiết dịch hôi … thì là những dấu hiệu bất thường, gợi báo tình trạng viêm nhiễm ở cơ quan sinh dục, bạn nhé. Khi đó bạn mới cần đi khám chuyên khoa da liễu để bác sỹ kiểm tra và hướng dẫn điều trị (nếu cần).(tamsubantre)
    em cảm ơn nhiều lắm, giờ thì em có thể yên tâm rồi.

Loire Đang Ngoại tuyến Banned

Yên tâm cũng cứ ghé forum vào các mục khác đọc để tăng kiến thức nhé bạn .

TinY Guest

Trích dẫn Gửi bởi bahung Xem bài viết
    em cảm ơn nhiều lắm, giờ thì em có thể yên tâm rồi.
    Nhớ giữ gìn vệ sinh cậu nhỏ cho thật tốt nhé bạn ^^