Kết quả 1 đến 11 của 11

Chủ đề: Giúp em bác sĩ ơi!

quanlonghoi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Unhappy Giúp em bác sĩ ơi!

Em năm nay 28t, trước em hay thủ dâm nhưng ngày chỉ 1 lần lên dương vật vẫn cương đc, năm ngoái em bị viên liệu đạo dạng nhẹ nhưng ma lạm dụng thuốc kháng sinh nhiều quá lên bị nhờn thuốc phải tiêm, tu sau khi tiêm khả năng sinh dục giảm hẳn dương vật rất khó cương và suất tinh sớm. Lưng đau gối mỏi. Cho em hỏi em mắc bệnh gì và chữa trị như thế nào?

Dongy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 4

Trích dẫn Gửi bởi quanlonghoi Xem bài viết
    Em năm nay 28t, trước em hay thủ dâm nhưng ngày chỉ 1 lần lên dương vật vẫn cương đc, năm ngoái em bị viên liệu đạo dạng nhẹ nhưng ma lạm dụng thuốc kháng sinh nhiều quá lên bị nhờn thuốc phải tiêm, tu sau khi tiêm khả năng sinh dục giảm hẳn dương vật rất khó cương và suất tinh sớm. Lưng đau gối mỏi. Cho em hỏi em mắc bệnh gì và chữa trị như thế nào?
    Bạn lạm dụng TD nhiều quá nên có triệu chứng thận kém . Tinh khí không đủ thì làm sao không đau không mỏi cho được .

Điều bạn cần làm là ăn uống bồi bổ lại và dừng ngay TD hay QHTD lại để bộ máy của bạn hoạt động trở lại . Đừng khởi động xe khi xe thiếu nhớt (coi chừng "cháy máy" à ^^ )

Em đã dừng rồi ăn uống rất nhiều nhưng mà ko hiệu quả, trước 1 ngày quan hệ 1 lần vẫn đc bây giở thì 2 đến 3 hoặc 1 tuần mới quan hệ đc, mà em đi tiểu rất nhiều. Em có thể dùng Khởi Đơn Dương hoặc Ích Khang đc ko? liệu có thể chữa trị dứt điểm đc ko? em chưa có vợ lên rất lo lắng?

Dongy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 4

Uhm , bạn tiểu nhiều lần thì cho thấy thận của bạn kém rồi . Mà sao bạn cứ phải QHTD khi chưa có vợ mới được nhỉ ? Trong khi tình trạng của bạn hiện nay đang ở mức báo động , bạn nên đừng lại việc TD và QHTD cho đến khi nào bạn có vợ nhé ! Nếu chuyện này mà bạn làm không nổi thì không ai cứu được bạn cả .

Thận yếu , sau này sẽ gây nên nhiều căn bệnh khác mà làm cho bạn phiền phức đấy : cao huyết áp , âm thăng duơng giáng ( trên nóng dưới lạnh ) , xuất tinh sớm ... Tóm lại , thuốc thang chỉ giúp bạn phần nào thôi , còn hồi phục sức khỏe cường tráng hay không thì còn tùy ở mức độ lắng nghe của bạn nữa .

Bạn ăn nhiều cũng chưa hẳn là bồi bổ, mà phải ăn những thức ăn bổ thận , tráng dương . Bên cạnh đó , còn phải tập thể thao để quên đi chuyện TD hay QHTD nữa .

Loire Đang Ngoại tuyến Banned

không biết bạn có hút thuốc uống rượu, thức khuya dậy trễ không nhỉ, và công việc của bạn là gì ?

TinY Guest

Trích dẫn Gửi bởi quanlonghoi Xem bài viết
    Em đã dừng rồi ăn uống rất nhiều nhưng mà ko hiệu quả, trước 1 ngày quan hệ 1 lần vẫn đc bây giở thì 2 đến 3 hoặc 1 tuần mới quan hệ đc, mà em đi tiểu rất nhiều. Em có thể dùng Khởi Đơn Dương hoặc Ích Khang đc ko? liệu có thể chữa trị dứt điểm đc ko? em chưa có vợ lên rất lo lắng?
    Bạn hãy suy nghĩ xem nhé,dv của bạn hiện nay đang mắc bệnh,sức khỏe yếu thì làm sao bắt nó hoạt động hoài đc,đúng ko nè ^^

Hjc em ko uống rượu bia, ko hút thuốc lá, nhưng mà DV của em cương rất yếu nhiểu khi ko đút vào đc, đang quan hệ thì mắc tiểu, quan hệ ko đc lâu chỉ 1 lúc là ra rồi ko như lúc trc, dv em bình thường mà chỉ trông nó nhợt nhạt hơn trc thôi! mà mặt em dạo này nổi mụn nhiều, da thì xạm lại có sao ko bác sỉ!

Câu văn cho thấy bạn có vẻ hoang mang lắm nhỉ, bình tĩnh bạn ơi, tinh thần tốt sức khỏe mới tốt chứ, lần gần đây nhất bạn đi bác sĩ là khi nào ? và được chẩn đoán như thế nào ?

đó có thể là hậu quả của thủ dâm và lạm dụng thuốc kháng sinh để lại đấy.

TinY Guest

Giờ bạn hãy ăn ngon ngủ đủ để lấy lại phong độ đi nhé ^^

bs haiphong's Avatar
    bs haiphong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

bạn sem buổi sáng ngủ dậy dương vật của bạn có cương tốt không. nếu vẫn cương tốt thì bạn khỉ no về tình trạng cương cứng của mình cò của bạn là do yếu tốt tâm lý là chủ yếu , còn tinh tràng do mỏi lưng có lẽ do bạn sinh hoạt không điều độ. thủ dâm gặp ở >90% nam giới đặc biệt hay gặp ở người chưa có quan hệ tình dục thường xuyên, tần sất trung binh vào khoảng 2-3 lần/tháng, nó làm cho người ta giải tỏa được ham muốn, sảng khoái tinh thần. nhưng nếu lạm dụng nó sẽ có thể ảnh hưởng tới sức khỏe. để hạn chế nó bạn nên tập một môn thể thao, không xem các loại sách báo phim ảnh có nội dung kích dục. còn nếu bảo bạn bỏ hẳn chắc không được rồi

chà 28 tuổi mà còn nổi mụn xem chừng bệnh gan đấy bạn, bạn cảm thấy cơ thể đủ kiểu bất thường thế kia thì nên đi khám tổng quát 1 lần cho yên tâm, không thì đầu óc không thanh thản đâu mà khỏi bệnh