Kết quả 1 đến 5 của 5
    phephaboy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Talking [Giúp e với] Phía đầu dương vật bị bong da và mùi kinh khủng :(

Chào các bạn
    Mình và bạn gái có quan hệ cách đây mấy hôm, bạn gái mình thì thường xuyên bị chảy chất dịch màu trắng (mình nghĩ đó là khí hư, k biết có phải k nữa). Mình thường xuyên dùng BCS nhưng do hôm đấy cô ấy nói là ngày an toàn và muốn mình "chân đất" mình đã đồng ý. Nhưng khi xong thì mình lại có việc phải đi liền (quên vệ sinh DV) và tối về nhà muộn nên lăn ra ngủ luôn. Nửa đêm bị ngứa quá và khó chịu nên mình tỉnh dậy và đi vào phòng vệ sinh kéo phía bao quy đầu ra thì thấy bên trong rất đỏ và có chất nhầy. Sau đó mình đã vệ sinh bằng nước và thấy dễ chịu hơn rồi đi ngủ. Sáng hôm sau mình dậy và vệ sinh thì vẫn thấy có chất nhầy phía đầu DV. Mình vệ sinh và nghĩ sẽ hết ngay nhưng tối hôm đó về thay sịp ra thì thấy chất nhầy chảy ra và đóng thành vảy ở đáy quần sịp (cỡ bằng hạt ngô). Đến hôm nay mình đi học về đi vệ sinh mình thấy phía đầu DV của mình bị bong da (lốm đốm như nước ăn chân) mình thấy bị khắp đầu DV và mùi thì rất kinh khủng...
    Mong các bạn tư vấn cho mình

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Có thể bạn bị bệnh lây qua đường tình dục, bạn nên đi khám BS Da Liễu, nếu bạn bị thì nên bảo bạn gái bạn đi khám luôn nha. Bệnh này cần chữa sớm và chữa cả bạn tình.

ngayxaxua Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Đi khám liền nha bạn, bệnh để lâu nguy hiểm lắm.

HoangNguyenDL Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Cả hai cùng bị nhiễm khuẩn chắc rồi, cùng rủ nhau đi khám và xét nghiệm đi bạn ơi. Để lâu nguy hiểm đấy.

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

đi khám nam khoa đi bạn à, có mùi thì chăcs là có vấn đề rùi