Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: giup e voi

vo_danh_252 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định giup e voi

e (nam) bi ngua vung bìu (vung kín) chỗ ngưa thì nổi cộm từng đám lên khi gãi thấy chảy nước 1so chỗ thâm den lại ,sang thì ko thấy ngứa mấy den tối cứ tầm di ngủ lại ngứa

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Hiện tượng ngứa này có thể bạn đã bị viêm nhiễm, nấm vùng kín, bạn bao nhiu tuổi đã quan hệ tình dục chưa?
    Bạn bị tình trạng này bao lâu rồi, bạn nên đi khám nam khoa ngay bạn nhé!

Mặc định e chua quan he bao h

e bi chach day khoang 5 ngay nhin thi van bt chi hoi nổi lên thôi nhưng sờ thì thấy hơi cộm 1 số chô gãi nhiều đóng vảy màu hơi đen. e 21 tuổi e ngại đi khám lắm bệnh này . . .hic. mới cả mẹ e dag ốm bố e bận đi làm kiếm tiền chạy chữa cho m e. bây h lại đến e.xin bác si giúp e mới. e dag ở nhờ nhà bác e nên 1 số lần mộng tinh ko vệ sinh luôn dc toàn phải đến sang hoăc đến hôm sau mới vs dc nên . . .e mong bác sĩ giúp e với.

a quên mất, e dang dùng phenergan cream bôi vào thấy đỡ ngưa rất nhiều ko bôi thì ngứa khó chịu.

ChiLe's Avatar

Chà chà, bạn pải cẩn thận giữ vệ sinh vùng kín hơn, điều này rất quan trọng. Biết rằng gia đình bạn đang khó khăn nhưng bạn thân mến, biểu hiện mà bạn nói khiến mình rất lo lắng, bởi nó có quá nhiều dấu hiệu kỳ lạ, bạn nên đi khám, đừng ngại vì bác sĩ sẽ tìm ra đúng bệnh cho bạn. Đi khám ko tốn quá nhiều tiền đâu bạn à, mà bạn có thể phát hiện sớm, chữa trị sẽ đơn giản hơn nhiều, có khi chỉ cần thoa thuốc.
    Mình nhắc lại là bạn pải tuyệt đối giữ vệ sinh vùng kín nhé. Cố gắng lên bạn! Đừng quá lo lắng mà áp lực, cứ nghĩ mọi chiện sẽ ổn.

Mặc định e chan thanh cam on bs a

lieu e co the chup anh va' gui cho bs chan doan dc ko a . bs cho e sdt chi phí hết bao nhiêu e bắn vô tiền điện thoại nha e ko biết chuyển tiên băng atm đâu

ChiLe's Avatar

Bạn có thể chụp ảnh và gửi lên 4rum này để các bác sĩ chuyên khoa giúp bạn chuẩn đoán, ko tiền bạc gì đâu bạn ạ, trên này tư vấn hoàn toàn miễn phí mà bạn, bạn tiết kiệm tiền để lo cho gia đình và tranh thủ đi khám là được rồi.

Thân

Mặc định e cam on bac si ạ

để mai e muon máy bạn e đã máy e ko có chụp ảnh . e chân thành cám ơn ạ

connitnhaque Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

trùi ui. mình nghĩ là bạn nên đi khám, theo mình biết thì khám nam khoa ko quá tốn kém đâu bạn, bạn nên đi khám sớm, chứ chụp hình post lên thì cũng chỉ là xem rồi phán đoán, để càng lâu càng nguy đó bạn. Nghe bạn nói về gia đình như vậy, mình đồng cảm lắm, nhưng nếu để lâu bạn bệnh xuống nữa thì càng làm khổ gđ bạn à.

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Bạn nên đi khám đi, đến Bv Da Liễu khám nha. Nhanh chóng gửi hình lên nha bạn.