Kết quả 1 đến 4 của 4
    kubye007 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Question Giúp cháu với bác sĩ

Hiện tại dương vật của cháu khi cương cứng thì không ngóc cao cho lắm, tầm khoảng 3h30 -> 4h30 ( so với kim đồng hồ) và đầu dương vật thì có vẻ như khoằm xuống dưới như mỏ quạ, rất khó khăn trong quan hệ td ( đưa dương vật vào âm đạo), bác sĩ làm ơn chỉ cho cháu cách khắc phục được không ạ.

Yuna Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

cái này là do dương vật của bạn không thẳng như người ta thôi, nguyên nhân có thể bẩm sinh, có thể do bạn chèn ép khiến nó bị như thế. Hiện tại không có cách nào làm dv nó thẳng lại ngoài trừ việc bạn phải đi phẫu thuật thôi !!! Các cách làm vuốt bằng tay theo các trang web hay chỉ hoàn toàn không có tác dụng gì hết, thậm chí còn có hại

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Chào bạn!

Trường hợp của bạn, xin mời bạn tham khảo câu trả lời sau:

Vì “cậu nhỏ” cương trong một thời gian dài nên đau nhức, khó chịu là một điều không thể tránh khỏi.

Có nhiều nguyên nhân cương cứng kéo dài như: dùng thuốc, stress kéo dài... Bên cạnh đó còn có thể do các bệnh về máu gây nên như: bệnh bạch cầu cấp, bệnh bạch cầu kinh, bệnh thiếu máu hồng cầu hình liềm, bệnh đa hồng cầu…

Chứng cương kéo dài có thể là một chứng nguy hiểm nếu để quá lâu, sẽ làm tổn hại mô bên trong của “cậu nhỏ”. Từ đó có thể dẫn tới chứng “bất lực”.

Làm gì để cậu nhỏ chịu hạ cờ???

Làm gì để “cậu nhỏ” chịu “hạ cờ”???

Theo các bác sĩ thì hiện nay chưa có thuốc nào điều trị hiệu quả tình trạng này.

Biện pháp điều trị nhanh và hiệu quả nhất là làm thủ thuật ngoại khoa, rạch thủng vật hang và vật xốp lấy hết máu đọng trong vật hang ra, bơm rửa sạch. Sau khi vật hang và vật xốp “thông thương” với nhau thì máu sẽ trở về qua vật xốp. Như vậy, “cậu nhỏ” sẽ trở lại trạng thái bình thường.

Trong trường hợp nguyên nhân là do các bệnh về máu thì việc điều trị nguyên nhân là quan trọng. Tuy nhiên việc này thường mất rất nhiều thời gian. Bởi thế phải kết hợp cả việc điều trị ngoại khoa nếu không “cậu nhỏ” bị cương kéo dài sẽ khiến cho các bạn nam bị sốc do đau đớn, hoại tử hay các di chứng khác.

Thân, chúc bạn khỏe!

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Nếu việc quan hệ gặp khó khăn thì bạn nên đi khám tại phòng khám Nam khoa bệnh viện Bình Dân để bác sĩ xem có cần phải phẫu thuật không nha.