Kết quả 1 đến 4 của 4
    swhp22 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Gãy DV, giúp mình với!

Mình năm nay 18 tuổi, cách đây khoảng tầm 2 năm, mình thấy DV của mình phát triển không bình thường, nó bị lệch sang bên trái. Và qua tìm hiểu mình biết đó là gãy DV, và nguyên nhân là do về đêm hay gần sáng, lúc đi vệ sinh, nhưng nó cứ cương cứng nên bẻ nó xuống. Tuy vậy, mình lại không có triệu trứng đau hay sưng cả. Và lúc đó mình có đọc được là để vài năm "xử lý" vấn đề này cũng được, nhưng hôm nay mình lại đọc được là phải xử lý càng nhanh càng tốt, vậy chi mình hỏi phải làm gì đây, mình đang có bạn gái nên bây giờ mình rất quan tâm đến vấn đề này. Mình ở Hải Phòng, có ai biết bệnh viện nam khoa nào tốt chỉ cho mình với! Rất chân thành cảm ơn!

kienne's Avatar
    kienne Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Bạn đến thử Phòng khám Nam khoa - Vô sinh (Số 41 Lê Thánh Tông - Ngô Quyền - Hải Phòng) khám đi nhé
    :47:

swhp22 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi kienne Xem bài viết
    Bạn đến thử Phòng khám Nam khoa - Vô sinh (Số 41 Lê Thánh Tông - Ngô Quyền - Hải Phòng) khám đi nhé
    Rất cám ơn, mình cũng muốn hỏi luôn là có cần thiết phải "xử lý" ngay bây giờ không? Vì mình là sinh viên, chưa có đủ tiền, nói với gia đình thì ngại. Tiện đây cho mình hỏi luôn nếu phải phẫu thuật thì chi phí vào khoảng bao nhiêu?

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Bạn nên đi khám sớm, nên nói chuyện này cho gia đình biết, bạn còn trẻ không giải quyết 1 mình được đâu.