Kết quả 1 đến 12 của 12
    mr.zhangzhi91 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Em muốn hỏi về vấn đề cắt bao quy đầu

Em năm nay 22 tuổi, em đã đi cắt bao quy đầu được 1 tháng rưỡi bây giờ mọi thứ đều bình thường nhưng chỉ có 1 vấn đề là phần dưới quy đầu vẫn có 1 phần thịt dư ra chạm vào thì thấy mềm và nhũn nhưng ko có cảm giác j e thấy nó gần như là sẹo rồi ạ(theo bs bảo đó là vết phù nề và bs có bảo là 3-4 tuần là xẹp đi và có cho thuốc bôi là thuốc Hirudoid nhưng giờ đã 1 tháng rưỡi rồi mà e vẫn chưa thấy xẹp đi tý nào). E có quan hệ và trong mỗi lần quan hệ đó e thấy vẫn bình thường vì e dùng BCS nên ko biết khi ko dùng BCS thì có cảm giác j khác ko. E mong bác sĩ có thể cho e biết vết phù nề đó đã lâu như vậy rồi nó có thể xẹp đi nữa ko hay là phải đi cắt ạ và nếu cứ để nguyên như thế thì có ảnh hưởng j về sau này ko ạ e xin cảm ơn bác sĩ.À quên lúc đi cắt về e ko thấy bs dặn là phải treo ngược quy đầu lên nên 1 tuần đầu tiên chỉ những lúc nằm xuống và những lúc ra ngoài em mới dựng quy đầu lên phía bụng thôi ạ còn sau tuần đầu tiên cắt chỉ e để tự nhiên ko động chạm j đến nữa ạ
    Lần sửa cuối bởi mr.zhangzhi91, ngày 27-07-2012 lúc 02:55 PM.

phymosis Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi mr.zhangzhi91 Xem bài viết
    Em năm nay 22 tuổi, em đã đi cắt bao quy đầu được 1 tháng rưỡi bây giờ mọi thứ đều bình thường nhưng chỉ có 1 vấn đề là phần dưới quy đầu vẫn có 1 phần thịt dư ra chạm vào thì thấy mềm và nhũn nhưng ko có cảm giác j e thấy nó gần như là sẹo rồi ạ(theo bs bảo đó là vết phù nề và bs có bảo là 3-4 tuần là xẹp đi và có cho thuốc bôi là thuốc Hirudoid nhưng giờ đã 1 tháng rưỡi rồi mà e vẫn chưa thấy xẹp đi tý nào). E có quan hệ và trong mỗi lần quan hệ đó e thấy vẫn bình thường vì e dùng BCS nên ko biết khi ko dùng BCS thì có cảm giác j khác ko. E mong bác sĩ có thể cho e biết vết phù nề đó đã lâu như vậy rồi nó có thể xẹp đi nữa ko hay là phải đi cắt ạ và nếu cứ để nguyên như thế thì có ảnh hưởng j về sau này ko ạ e xin cảm ơn bác sĩ.À quên lúc đi cắt về e ko thấy bs dặn là phải treo ngược quy đầu lên nên 1 tuần đầu tiên chỉ những lúc nằm xuống và những lúc ra ngoài em mới dựng quy đầu lên phía bụng thôi ạ còn sau tuần đầu tiên cắt chỉ e để tự nhiên ko động chạm j đến nữa ạ
    Lẽ ra nên dựng ngược lên bạn à, mình nghe nói làm vậy để máu khỏi dồn xuống. Àk, mình cắt được nửa tháng mà ở chỗ như bạn đó vẫn chưa khô, còn tiết dịch màu vàng. Chưa khô hoàn toàn, xung quanh vết mổ thì khô hết rồi. Cho mình hỏi là lúc đó bạn có như vậy không? hay nó khô đều hết.??

dạ e sau 1 tuần tháo băng thì e thấy hầu hết là khô rồi chỉ có 2 chỗ vẫn có dịch vàng nhưng nhỏ lắm khoảng 3 ngày sau nữa là hết rồi và khô hoàn toàn rồi ạ

phymosis Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

chúc mừng bạn ^^ Hihi

có ai đã từng bị vậy ko ạ giúp em với ạ huhu thanks các bro nhiều ạ

ai giúp em với ạ

nupakachi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi mr.zhangzhi91 Xem bài viết
    ai giúp em với ạ
    Mình mới đi cắt nên ko giúp gì bạn đc rồi, những người đã từng trải qua chắc cũng nản vì diễn đàn, quá nhiều người sam quảng cáo linh tinh ko đúng chỗ. Mọi người đều rất lo lắng về sức khỏe của mình nên hỏi những người đi trước mong các bạn PR lập topic riêng để PR đi

ai trả lời giúp em với ạ

Sasukehonda Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Thế khj e cắt BQĐ thì em có cạo hay để lông ???

nupakachi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi Sasukehonda Xem bài viết
    Thế khj e cắt BQĐ thì em có cạo hay để lông ???
    Trước khi cắt người ta sẽ dặn là cạo sạch sẽ mà, lúc nào lành um tùm lại là vừa

Sasukehonda Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Ko biết có phải bạn bị nhiễm trùn ko ? Vì khi cắt và sau nếu bạn ko vệ sinh sạch sẽ rất rễ bị nhiễm trùng

Trích dẫn Gửi bởi Sasukehonda Xem bài viết
    Ko biết có phải bạn bị nhiễm trùn ko ? Vì khi cắt và sau nếu bạn ko vệ sinh sạch sẽ rất rễ bị nhiễm trùng
    em ko nghĩ là bị nhiễm trùng ạ vì ngoài vết phù nề dưới dương vật ra thì em ko thấy có j khác thường cả và vết đó chạm vào cũng không có cảm giác gì ạ em có quan hệ có dùng bcs nhưng cũng không thấy có vấn đề j cả em chỉ muốn biết xem vết đó giờ đã được 2 tháng rùi liệu nó có xẹp được đi không và có ảnh hưởng j về sau không ạ em xin cảm ơn