Kết quả 1 đến 11 của 11
    sacarozo Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định em muốn hỏi về bao qui đầu!

bao qui đầu của em vẫn bt,cũng tuột xuông rồi,nhưng mỗi lần em ngồi xuống đứng lên thì bao qui đầu lại tuồi lên!em lại phải dùng tay kéo xuống!em phải làm gì để không bị như thế!trường hợp của em không phải là bị hẹp.

Loire Đang Ngoại tuyến Banned

Uhm không hẹp, nhưng là dài .

Nếu bạn cảm thấy thật sự khó chịu với chiếc bqd dài thế kia thì hãy đi cắt bqd, nhưng mình thấy không cần thiết vì bạn vẫn tụt nó xuống để lộ bqd được, như vậy là bình thường.

cuncon91 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Cái gì khó chịu thì cứ cắt bỏ là ok ngay thôi bạn.

TinY Guest

10 ngày rồi bạn ấy ko lên forum nhỉ

handsomeboy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Cái gì khó chịu thì cứ cắt bỏ là ok ngay thôi bạn.
    Có gì khó chịu bằng nghẹt mũi sổ mũi không...Bệnh đó trong đời ai cũng đã từng...

cuseo Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

cắt đi bạn ơi,không cắt sau này lớn lên có quan hệ nó nhỉm trùng rồi hối hận đó (nhiều người bị rồi)

kul_boy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

kiến thức không phải để nghe đâu...tất cả từ thực tế mà ra, làm người nên biết sợ 1 tí....

hepquydau Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trước đây mình cũng bị hẹp bao quy đầu, nhưng sau một thời gian chịu khó tuột ra vào, bao quy đầu của mình đã rộng ra. Bây giờ DV của mình đã có thể tuột ra vào bình thường. Nhưng lúc bình thường da quy đầu dài ra trông rất xấu và hay bị kẹt lông vào trong. Còn những lúc DV cương lên quy đầu lột ra nhưng lớp da vẫn còn dài làm cho thân DV không được căng.

Mình đang tính đi cắt bớt da bao quy đầu nhưng sợ sau khi cắt xong sẽ để lại sẹo xấu. Mình xin hỏi những bạn đã từng cắt da quy đầu, sau khi cắt xong DV nhìn có ổn lắm không? Có biến chứng như sẹo xấu hay làm biến dạng DV không? Nếu mình đi cắt thì cắt ở địa chỉ nào uy tín và bảo đảm? Xin cảm ơn.

TinY Guest

Trích dẫn Gửi bởi hepquydau Xem bài viết
    Trước đây mình cũng bị hẹp bao quy đầu, nhưng sau một thời gian chịu khó tuột ra vào, bao quy đầu của mình đã rộng ra. Bây giờ DV của mình đã có thể tuột ra vào bình thường. Nhưng lúc bình thường da quy đầu dài ra trông rất xấu và hay bị kẹt lông vào trong. Còn những lúc DV cương lên quy đầu lột ra nhưng lớp da vẫn còn dài làm cho thân DV không được căng.

Mình đang tính đi cắt bớt da bao quy đầu nhưng sợ sau khi cắt xong sẽ để lại sẹo xấu. Mình xin hỏi những bạn đã từng cắt da quy đầu, sau khi cắt xong DV nhìn có ổn lắm không? Có biến chứng như sẹo xấu hay làm biến dạng DV không? Nếu mình đi cắt thì cắt ở địa chỉ nào uy tín và bảo đảm? Xin cảm ơn.
    Bạn nên đi cắt tại bv Bình dân,giá cở 1-2triệu

cuseo Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi TinY Xem bài viết
    Bạn nên đi cắt tại bv Bình dân,giá cở 1-2triệu
    1triệu là tối đa rồi hehe (tính luôn tiền thuốc men)

honeybear Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Ở diễn đàn này thì bạn cuseo đang là người có uy tín trong việc tư vấn về cắt bqd đấy.