Kết quả 1 đến 9 của 9
    shadow92 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định Em cần tư vấn về BQD ?

Em xin chào mọi người !

Em 18 tuối (92) tháng 10 này là em 19. Vài ngày gần đây em có được biết phải lột BQD ra để vệ sinh hàng ngày, khi tắm em có lột thử lúc DV lúc ko cương thi ra được hoàn toàn, ko thấy đau,chỉ hơi rát. Em chú ý thấy phần da ở DV no bị đùng ra sau, ở dưới dây thắng nó hơi ngắn hay sao mà em thấy nó kéo DV cong xuống dưới. Lộn lại củng hơi khó khăn, dùng 2 ngón tay cầm chặt 2 bên BQD đẩy 1 cái là trở lại BT. Khi cương thi em ko lột được, hàng ngày khi em tắm em dọc cho DV cương lên rồi dung tay kéo mạnh ra phía sau khi nào thấy rát quá thì ngưng lại rồi kéo tiếp. Em ko biết em có bị hẹp BQD ko?

Em tính làm như vậy đến hè mà ko lột ra được thi em sẽ đi cắt ( vi muốn cắt h củng ko được vì gần cuối học kỳ rồi, ko nghĩ được với lại hè em ở nhà 24/24 nên khi cắt em nằm ở nhà, ko cần đi lại nhìu, ko mặc sịp, thằng nhỏ sẽ mau lành hơn) trước em củng được biết 1 bạn củng 19 tuổi cắt BQD bảo cắt song vết thương ko đau lắm, chủ yếu bị thốn vì quy đầu con non ra ca vào quần, tầm 1 tuần là cắt chỉ, nhưng em vào đây đọc thấy có nhìu anh bảo cắt song đau lắm, có anh gì trên 30 cắt song đau đến cả ko đi nổi làm em sợ quá, em đọc mà mồ hôi chảy đầm đìa, thằng nhỏ em nó thụt cả đầu vào trong em nhỏ đến giờ chỉ ăn với học, h dính tới vụ này em sợ đau lắm, các bác sĩ, các anh có kinh nghiệm tư vấn giúp em với ! em hoang mang quá

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

mỗi người sẽ có những nhận đinh khác nhau, nhưng thực tế, cắt bao quy đầu là một tiểu phẫu khá phổ biến bạn à, như vậy thì bạn hoàn toàn có thể yên tâm là nếu cắt xong tuân thủ biện pháp điều trị để nó lành lạn thì ko sao đâu bạn à.

nhưng em vẫn sợ đau quá, em muốn hỏi thêm là khi cắt BQD lúc còn nhỏ và khi đã lớn tuổi có khác ji ko, VD cắt lúc 18-19 tuổi với cắt lúc 23-24 tuổi. có ít đau hơn ko,có mau lành hơn không
    với lại em thấy DV em bt nó hơi ốm, dài tầm 5-6cm và to khoảng = 1 ngón tay cái, khoảng 1cm. khi cuơng thì bt, dài tầm 12 cm

HoangMang Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

bạn ơi không sao đâu, hồi trước mình cũng bị giống bạn mà, bạn không cần kéo mạnh tay đâu, kéo từ từ thôi không thì dv bị đau, mà bạn nên kéo nó ra thường xuyên,khi tắm thì cho kái bao nó thụ ra thụt vào giống kiểu thủ dâm ấy, còn khi đi vệ sinh xong thì cũng kéo nó ra rồi cho vào lại 1 lần thôi. Hồi trước lúc mới tụt được bqd thì mình cũng khó kéo nó ra lắm nếu để cách 1 ngày mà không cho nó ra thì đến hôm sau có cảm giác như vùng da qđ dính vào vậy, cứ chăm chỉ là nó sẽ ra hết thôi

ChiLe's Avatar

bạn là thanh niên mà đừng lo lắng việc này sẽ trải qua nhanh thoy hà, bạn làm sớm để ko ảnh hưởng đến sinh hoạt nha.

Cho em hỏi thêm
    em thấy quy đầu của em nó hơi lệch qua trái 1 chút, nhưng DV vẫn thẳng chứ ko bị cong

bên trái của em, bên phải của ng bt
    Lần sửa cuối bởi shadow92, ngày 19-02-2011 lúc 08:04 PM.

ChiLe's Avatar

mình chưa xem ảnh, nhưng mình nghĩ chiện đó bt ko ảnh hưởng gì đến sinh hoạt của bạn là ổn rồi, có thể là do việc mặc quần chíp quá chật hoặc là do bẩm sinh nó lệch một xíu.

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Bạn đừng quá lo, tỉ lệ nam giới sau khi bị cắt bao qui đầu có biến chứng rất thấp và chủ yếu là bị nhiễm trùng nhẹ, tự tin đi cắt nha bạn.

Suckhoelavang Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Lo gì bạn ơi, mình và mấy đứa bạn đều đi cắt, sau đó thấy binh thường, bây không còn lo chuyện vệ sinh nữa, rất thoải mái.