Kết quả 1 đến 6 của 6
    khoalinh1234 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định em bị mộng tinh 1 tháng/6 lần

Em 19 tuổi , lúc trước em có thủ dâm 1 tuần 2,3 lần và không hề có tình trạng bị mộng tinh . Nhưng em đã ngưng thủ dâm được 1 tháng . Bắt đầu đến tháng thứ 2 thì em có dấu hiệu bị mộng tinh và 1 tháng nay em đã bị 6 lần . Em không hề đọc sách báo , coi ảnh nóng , phim bậy bạ . Vậy đây có phải là bệnh không ? Và nếu là bệnh thì em phải đi khám ở đâu ? Xin mọi người giúp giùm em !!!

phomaiconbocuoi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

vầy nè bạn,lúc trc bạn thủ dâm nên cơ thể tạo ra 1 lượng tinh trùng nhất đinh,cứ 1 tuần 2 3 lần như bạn nói đó tinh hoàn fai tạo ra và ''xả'' nhưng chú tinh binh đó,vậy đã thành 1 thói quen 1 tuần 2 3 lần fai xuất tinh,đột nhiên bi h bạn ngưng ko td nữa,những chú tinh binh đó đi đâu,tụi nó đã quen với việc đc xả ra 1 tuần 2 3 lần rồi,bỗng dưng ngưng lại nó ém nên buổi tối phải '' đào tẩu'' thôi.Với lại 1 tuần 2 3 lần thủ dâm thì đâu có j là xấu,cũng chẳng fai bệnh j cả,vậy còn tốt nữa à tránh việc bạn vi pham pháp luật,yên tâm đi bạn ko sao đâu.

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

bạn có thể đến khám ở bệnh viện bình dân nha

Mặc định mộng tinh !!!

vậy em có thể bị di tinh không bác sĩ ??? Và nó có ảnh hưởng gì đến sức khỏe về sau và khi sinh con không bác sĩ??? Em có thể bị yếu sinh lý hay vô sinh không ??? Xin mọi người giải đáp thắc mắc cho em với !!!

Mặc định help !!!

có ai có thể trả lời giúp em được không ??? Hiện giờ em đang rất hoang mang !!!

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

tất cả đều có thể xảy ta, tôi nói vậy hẳn bạn đã hiểu nên chú trọng sức khỏe của mfinh hơn và cần đi khám nhe