Kết quả 1 đến 5 của 5
    chanthe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Dương vật phìng to khi cương

Bác sĩ ơi cho em hỏi sao dv của em lúc vừa mơi cuơng thì phần thân dv no phình to bất thường phần nó bị phình ra nằm ngay dưới quy đầu ấy ạ nó phình ra ỏ mặt trái thân dv khi mà mới cương bao quy đầu chưa tuột ra thì nhìn thân dv ch to chỗ nhỏ bs ạ Còn nếu lúc dv xìu hoặc lúc đã cương lên rồi thì nhìn nó bình thường ko như lúc mới băt đầu cương. Vơi lại dv của em khá la cong đến cả quy đầu nó cũng quẹo sang phải có phải vi dv của em cong lên mới thế ko ạ hay la em bị khối u vậy bs em lo qua bs ơi

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Nghe bạn tả mơ hồ quá nhưng có lẽ đương vật bạn có vấn đề thiệ, bạn nên đến BV Bình Dân để được các bác sĩ chuyên khoa thăm khám cho bạn.

kienne's Avatar
    kienne Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Khi cương lên mà không kèm theo cảm giác đau hay tê buốt gì thì có lẽ không sao đâu bạn, nhưng tốt nhất bạn nên đi khám chuyên khoa thử xem, nếu dương vật cong quá 30 độ sẽ gây ảnh hưởng nhiều đấy
    :47:

chanthe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bác sĩ ạ khi cương thi em ko có cảm giác đau hay tê gì cả mà bs ạ có phai ỏ dưới thân dv có 1 đường như vết sẹo ko ạ híc cái đường đó cua em nó ko thẳng mà nó vẹo hẳn sang phần bị phình ra ấy ạ híc lúc mới đầu cương nó cứ oằn èo nhìn chán lắm bs ạ

Kelvin Nguyen's Avatar
    Kelvin Nguyen Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Nếu không bị đau thì không có vấn đề gì rồi. Bạn cứ yên tâm. Còn việc cong - lệch - méo... thì do lúc bạn dây thì bạn mặc quần lót và để nó lệch qua một bên nên bây giờ là có kết quả vậy đó.

Hiện nay, vấn đề này có thể can thiệp bằng "máy móc" của Bệnh viện. Nếu bạn cần tư vấn thêm thì tốt nhất bạn vô bệnh viện Bình Dân - Nam Khoa để khám.

Thân!