Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 15 của 26
Like Tree1Likes

Chủ đề: Dương vật có hột nhỏ màu trắng phía dưới!!!!!!

kelvin88888 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Post Dương vật có hột nhỏ màu trắng phía dưới!!!!!!

Bác sĩ ơi em không sao mà dưới ranh của đầu dương vật em nó lại nổi lên những hột nhỏ màu trắng!!!nó không lây lan nhưng em nhìn thấy nó li ti như vậy em sợ lắm !! mong bác sĩ giúp em !!!

Dongy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 4

TinY Guest

Đề mình trích lại nhé!
    Ở đầu dương vật, xung quanh rãnh quy đầu có thể có những nốt mụn nhỏ li ti màu trắng, không nhân, không có xu hướng lan rộng hay tăng về kích thước. Đồng thời những nốt mụn đó cũng không gây đau hay ngứa ngáy ở cơ quan sinh dục. Đó chính là những thụ cảm thể, nơi tiếp nhận khoái cảm tình dục. Đây là hiện tượng sinh lý bình thường, bạn ạ. Trong trường hợp bạn nhận thấy những nốt mụn của mình không giống với các thụ cảm thể kể trên như đỏ, có nhân, có mủ, lúc mọc dầy, lúc mọc ít hay gây ngứa ngáy, khó chịu, kèm theo hiện tượng dương vật tiết dịch hôi … thì là những dấu hiệu bất thường, gợi báo tình trạng viêm nhiễm ở cơ quan sinh dục, bạn nhé. Khi đó bạn mới cần đi khám chuyên khoa da liễu để bác sỹ kiểm tra và hướng dẫn điều trị (nếu cần).(tamsubantre)

hoangcuong90 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Ở đầu dương vật, xung quanh rãnh quy đầu có những nốt nhỏ li ti màu trắng, không nhân, không có xu hướng lan rộng hay tăng về kích thước. Đồng thời những nốt mụn đó cũng không gây đau hay ngứa ngáy ở cơ quan sinh dục .Nhưng khác là em vừa tắm xong độ 20 - 25 phút rồi chỉ ngồi không thôi ,không hoạt động gì vậy mà dương vật của em vẫn có mùi hôi .Em xin bác sĩ giải thích và cho em 1 lời khuyên được không ạ !!!

abc123 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

em 17 tuổi và cũng có những nốt nhỏ li ti màu trắng dọc theo đường viền từ quy đầu xuống thân. Nó ko gây ngứa, lở loét chảy máu hay đau. Em ko biết nên làm thế nào xin tư vấn

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

@hoangcuong90: vậy thì hẳn bạn bị viêm rồi, cái này cần đi xét nghiệm, có thể tiết tố của bạn có vấn đề.
    @abc123: Nếu vậy thì bạn yên tâm đi ko sao đâu

liệu có cần thuốc thang j ko hay em chì cần vệ sinh sạch sẽ thôi

ChiLe's Avatar

vệ sinh sạch sẽ được rồi, khi có dấu hiệu bất thường mới cần pải đi khám rồi mới quyết định dc là có dùng thuốc gì ko.
    abc123 likes this.

dạ em cảm ơn

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

@ hoangcuong90: bình thường mỗi người sẽ có 1 mùi riêng, có thể bạn gửi thấy mùi của mình thôi, mùi này rõ ở vùng sinh dục. Nếu thật sự là mùi hôi bạn nên đi khám BS.

baby123 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Bạn đi khám BS đi, có mùi lạ là có bệnh rồi đó bạn.

New_ERA Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi TinY Xem bài viết
    Đề mình trích lại nhé!
    Ở đầu dương vật, xung quanh rãnh quy đầu có thể có những nốt mụn nhỏ li ti màu trắng, không nhân, không có xu hướng lan rộng hay tăng về kích thước. Đồng thời những nốt mụn đó cũng không gây đau hay ngứa ngáy ở cơ quan sinh dục. Đó chính là những thụ cảm thể, nơi tiếp nhận khoái cảm tình dục. Đây là hiện tượng sinh lý bình thường, bạn ạ. Trong trường hợp bạn nhận thấy những nốt mụn của mình không giống với các thụ cảm thể kể trên như đỏ, có nhân, có mủ, lúc mọc dầy, lúc mọc ít hay gây ngứa ngáy, khó chịu, kèm theo hiện tượng dương vật tiết dịch hôi … thì là những dấu hiệu bất thường, gợi báo tình trạng viêm nhiễm ở cơ quan sinh dục, bạn nhé. Khi đó bạn mới cần đi khám chuyên khoa da liễu để bác sỹ kiểm tra và hướng dẫn điều trị (nếu cần).(tamsubantre)
    sau khi quan hệ với bạn gái và không dùng bao .sang hôm sau em cũng có chiu chứng như trên vậy có nghiêm trọng không.cho em hỏi thêm là lúc quan hệ thì DV không cương hết cỡ và cảm giác rất ít vậy bạn gái em có thai không

ChiLe's Avatar

nếu trịu chứng đó xuất hiện ngay sau khi quan hệ thì bạn cần pải xem lại vì nó ko còn là những mụn thụ cảm mà có thể bạn đã bị viêm nhiễm gì đó, nếu bạn thấy ngứa đỏ thì nên đi khám gấp. Chuyện có cương hết cỡ hay ko ko quan trọng quan trọng là bạn đã xuất tinh chưa, nếu có mà ko dùng các biện páp nào thì tỉ lệ có thai đương nhiên cao

New_ERA Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

thansk bác sĩ sáng hôm sau em mới thấy . mà khi cương lên thi mới thấy rõ

ChiLe's Avatar

uhm có gì bạn ghé qua chia sẻ kết quả với mọi người với nhé

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối