Kết quả 1 đến 6 của 6
    khongbiet Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Exclamation Dương vật bị đau, bìu căng rát

Các anh cho em hỏi nhé, em chưa quan hệ tình dục với ai, nhưng bị trường hợp là mộng tinh hay xuất tinh xong thì dương vật xìu xuống, khoảng 10 phút sau thì dương vật cương lại làm dương vật bị căng đau, bìu bị căng rát không chịu nổi. khoảng 1 tháng em mộng tinh 1 lần đều bị như thế
    Hic hic, các anh giúp em với?????

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Khi cương lại sẽ có hiện tượng như trên, không sao đâu bạn, bạn đừng để cương lại sau khi cương là được.
    Lần sửa cuối bởi Nammap, ngày 11-01-2011 lúc 06:59 PM.

Mặc định Em vẫn lo lắng không yên

Em xin cảm ơn anh vì đã nhiệt tình trả lời. Nhưng em vẫn thấy lo lắng là dương vật không cương nữa thì không bị đau, nhưng bìu vẫn bị căng rát suốt 30 phút mới hết. nhưng đêm mộng tinh thì phải giật mình tĩnh giấc vì đau rát.

Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Bạn bao nhiêu tuổi rồi ? Bạn bị hiện tượng này lâu chưa ? Ban ngày có đau không ?

Em năm nay thì 25t rồi, em bị như vậy đã 2 năm, nhưng vì ngại nên không biết hỏi ai.
    Ban ngày và ban đêm trong các ngày đều bình thường, dương vật có cương lên cũng không bị sao cả. Nhưng vào ngày bất kỳ nếu có mộng tinh thì sau khi xuất tinh 10 phút sẽ có hiện tượng căng rát ở bìu, lúc này dương vật rất nhạy cảm thường cương lên kể cả không có kích thích gì hoặc xem hình ảnh sexy, dương vật cương lên rất khó làm xìu xuống nên dương vật bị đau âm ỉ. Em cố gắng phân tán tư tưởng để dương vật xìu xuống thì hết bị đau, đươc 1 lát thì lại cương lên và đau nữa, sau 3 giờ cố gắng không cho dương vật cương lên nữa thì trở lại trạng thái bình thường như mọi ngày. Sau khi xuất tinh 10 phút, kể cả lúc dương vật cương hay không cương thì bìu vẫn bị căng rát sau 30 phút thì hết hẳn. Em thử kích thích vào ban ngày để xuất tinh thì bị tình trạng như trên.
    Chính vì vậy nên em không biết phải làm sao hết. Những lần mộng tinh thì em rất sợ vì cảm giác đau rát rất khó chịu.
    Rất mong anh cho em lời khuyên. Cảm ơn anh nhiều!!!

Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Vậy là khả năng cương của bạn có vấn đề, bạn nên đi khám 1 lần xem sao, thường thì cương lại sau khi cương không đền nổi như bạn nói, chỉ hơi tức và khó chịu thôi. Bạn có thể đến Phòng khám Nam khoa BV Bình Dân.