Kết quả 1 đến 5 của 5
    vucongham Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định điều trị đau dạ dày

chẳng hiểu sao gần đây khi đi thăm một số người bạn tôi thì phần lớn các gia đình họ có ít nhất một người bị mắc đau dạ dày,ko nặng thì nhẹ.nhưng khi đến nhà anh bạn thì thấy anh ấy đang dùng diệp lục của synergy sau khi sử dụng được 2 tháng thì những cơn đau giảm đáng kể,thưa dần đi..và từ đấy tới nay anh ấy vẫn dùng chưa có dịp tới thăm lên chưa biết tình hình thế nào.tiện đây mình post lên để các bạn tham khảo.nếu cần giúp thêm thì email cho mình [email protected]
    Lần sửa cuối bởi vucongham, ngày 14-12-2010 lúc 03:12 PM.

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Giới thiệu thuốc hả bạn!

mình chỉ chia sẻ trên phương diện những thứ mình biết và giúp cho mọi người thôi

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Bài này có 2 cái sai:
    1. Post bài không đúng vị trí, tại mục này chúng tôi không thảo luận chuyện đau dạ dày.
    2. Quảng cáo 1 loại thuốc chưa được chứng mínhe4 làm mọi người ngộ nhận về tác dụng quá mức của nó.

sorry.mình post ko đúng vị trí,bạn có thể chưa biết về synergy,vì nó mới vào việt nam,mình có thể giới thiệu đôi chút về sản phẩm nó đã có 2 giải noben của thế giới,tuy mới vào việt nam nhưng sản phẩm đã được bán ra các tỉnh thành,và có rất nhiều người dùng có kết quả,đơn giản mình chỉ tư vấn dựa trên kết quả đã có,