Kết quả 1 đến 3 của 3
    nguoidaukho87 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Điều khiên mình buồn

Năm nay mình 22 tuổi
    trong 2 tuần gần đây mình thấy bqd của mình co vần đề đầu tiên là mình thấy xuất hiện 1 lớp vẩy
    sau đó khi mình chăm sóc kĩ hơn thì nó dần mất đi nhưng minh lại thấy bqd bị bó hẹp lại
    khi dương vật của mình cương cứng thì khó kéo bao quy đầu ra
    nếu cố gắng thì rất đau và bị chẩy máu
    cho mình hỏi mình đang bị bệnh gì thê
    trong thòi gian gần minh có tìm hiểu và thấy người ở độ tuổi mà bị hẹp bao quy đầu rất dễ gây ung thư
    các bác sĩ có thể giải thick rõ hơn khônng
    mong phúc đáp trong thời gian sơm nhất

rocker216 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

thế là bạn bị hẹp "đầu rùa" rùi,mau đi bệnh viện cắt bớt bao "đầu rùa"đi!!!bạn 22 tuổi rùi mà sao vẫn mơ hồ về chuyện này hả!!??còn chuyện lớp vẩy ở quy đầu là do bạn vệ sinh kém,lúc tắm bạn nên làm vệ sinh thật kĩ bạn nhé,ngày nào cũng vệ sinh,sẽ hết thôi,hẹp bao quy đầu gây ứ đọng chất cặn bẩn ở đó,lâu ngày ko lấy ra dc sẽ gây nhiễm trùng!!chắc lúc nhỏ bố mẹ bạn ko để ý kĩ,mình khuyên bạn nên đi bênh viện khám và cắt bao quy đầu đi,càng sớm càng tốt!!

Loire Đang Ngoại tuyến Banned

hix khó quá thì thôi bạn kéo đến chảy máu thế kia coi chừng nhiễm trùng, những cái màu trắng đó lâu ngày không tụt xuống vệ sinh là nó xuất hiện à, không phải bệnh gì cả, bạn chỉ cần vệ sinh thường xuyên.

Còn bqd của bạn là thuộc dạng hơi hẹp đấy, thật ra không hẳn cứ bqd dài + hẹp là ung thư, tỉ lệ .... cao hơn người thường thôi. Theo mình thì bạn hãy đến bv để thực hiện tiểu phẩu cắt bqd để tránh nhiễm trùng về sau nhé. Còn hiện tại thì bạn không có bệnh gì cả.